Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมพิวเตอร์จริงจริ๊ง!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หนูไฮเทค

Comment

หนูที่พวกท่านว่า คือ mouse ใช่ไม๊ครับ bluetooth ป่าวคับ..

Comment

อ่านกระทู้นี้แล้วนึกได้ว่า ผมก็เคยโดนเหมือนกันเมื่อปีที่แล่ว
        คอมเก่าเอาซีดีรอมออก เลยเหลือช่องด้านหน้าคอม
        หนูเข้าไปทำรัง แถมไปยืนบนซาวกาดphilipตัวเก่ง
        เลยถอดซาวกาดออกแล้วลองเครื่องดูยังใช้งานได้ปกติ
        วันนี้เลยลองเอาซาวกาดมาทำความสะอาด
        คราบฉี่หนูเลอะไปครึ่งใบ คราบที่เหลือก็โคตรเหม็น
        เช็ดๆถูๆตั้งแต่เก้าโมง กว่าจะสะอาดก็เกือบเที่ยง เสียบเข้าเครื่อง
        กดปุ่มเปิดนั่งลุ้นว่ามันจะบูมรึเปล่า
        เงียบฉี่ ไม่ช๊อตแฮะ โล่งอก
        เข้าวินโดวอ่าวเครื่องก็เห็น ลงไดร์เวอ ผ่านฉลุย
        ทดสอบเสียง ยังดีเหมือนเดิม โชคดีจริงๆเลยกรู
        ว่าแล้วก็ขายซาวกาดcreativeตัวใหม่ทิ้งซะเลย
        เพราะรู้สึกว่าเจ้าphilipเสียงยังดีกว่า
        หรือใครสนใจจะซื้อpmมาได้นะ
        ผ่านqcฉี่หนูเรียบร้อย

Comment

สุดยอด คอนโดหนูโดยแท้

Comment

เอ้ยมันเอาเข้าไปไงเนี่ย กาลังงง

Comment

ป๊าดดดดดดดดดดดดดดด

Comment

สุด ๆ ไปเลยครับ

Comment

สุดๆ

Comment

กลิ่นน่าจะหอมฉุยแน่ๆ

Comment

5555555555555555

Comment

Working...
                      X