Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟันธง Mb 2 ตัวนี้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟันธง Mb 2 ตัวนี้หน่อยครับ

ASUS P5KPL/1600 กับ GIGABYTE EP31-DS3L ว่าจะมาใส่กับ E2180 ไม่ก็ E1200 (ก็ลากยาวๆ)เล่น Mb ตัวไหนดีอะเห็นราคาพอๆๆกัน แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ผมว่ามันก็ลากได้พอๆกันอะเกรดนี้นะ

Comment

คาดว่าบอร์ดรุ่นล่าง กิ้กกาไบท์จะกินขาดครับ รอท่านอื่นมาคอนเฟิร์ม

ผมไม่กล้าคอนเฟิร์ม กลัวโดนฟ้อง 5 5+

Comment

ผมชอบ P5k-pl/1600 เพราะมันCrossFire ได้ครับ

Comment

GIGABYTE EP31-DS3L

Comment

Originally posted by maxza929 View Post
            GIGABYTE EP31-DS3L
            ตามนั้นคับ

Comment

P5k-pl/1600 มันลากไม่ได้เลย

Comment

EP31-DS3L ครับ
                ของผมตัวเก่า P31-DS3L ลากบัส 400 ได้สบายๆ เลยครับ หลังจากที่มันแต๊ปไป 1 รอบ
                Flash BIOS ใหม่ ใช้ได้เหมือนเดิม (หรือว่า P31 คนอื่นเขาก็ได้กันหว่า)

Comment

GIGABYTE EP31-DS3L ได้มาละครับ เดียวรอ CPU ก่อน -*-

Comment

giga ครับ ใช้อยู่ -..-

Comment

ได้มาละครับ GIGABYTE EP31-DS3L คู่ E1200 คุ้มจริงๆๆขอเบรินก่อนเดียวจะอัดซะ 1650ขำขำ เลย

Comment

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
                        P5k-pl/1600 มันลากไม่ได้เลย
                        โครตขี้กรากเลย รุ่นนี้ ผมฟันธง

Comment

Working...
                        X