Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆที่อยู่พระราม2 ตัดอคิลิคที่ไหนอะคับบอกผมที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆที่อยู่พระราม2 ตัดอคิลิคที่ไหนอะคับบอกผมที

คือผมล้มเหลวในการพยายามหา ร้านทำป้ายโฆษณา นะคับ ช่วยๆผมหน่อยนะ

อันที่จิงก็ไม่อยากตั้งกระทู้สิ้นความพยายามแบบนี้หรอกนะคับ แต่พยายามแล้วมันไม่เจอนี้สิ 55+

ผมอยู่ บางบอน-พระราม2 นะคับ ช่วยๆผมหน่อยนะ ถ้าในหมู่บ้าน DK มีจะดีมากๆเลยเพราะบ้านอยู่แถวนั้น

เอาเป้นว่า สงสารหมาตาดำๆพันธ์ปั้ค แบบผมนะคับ งิงๆ

แถวซอยช้อย ตรงข้าม เอกชัย >> วุฒากาศ มีร้านทำป้าย เค้าเจาะรูให้ด้วย ราคา ไปคุยเอง เพราะ ผม มีแผ่นอคิริคไปเอง ไกลไปป่าวหว่า มาจากเอกชัยเลี้ยวซ้าย ประมาณ 200 เมตร ท่าตรงไป มันจะไป ดาวคนอง งงปะ

Comment

อ่อ ชักงง เอาเป้นว่า แถวเอกชัย ใช่ไหมคับ Ok คับ เดี่ยวขับมอไซร์หา เอิ๊กๆ

ขอบคุณมากๆคับ

Comment

Working...
      X