Announcement

Collapse
No announcement yet.

กล้องเวบแคมเอามาทำเป็นวงจรปิดได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กล้องเวบแคมเอามาทำเป็นวงจรปิดได้มั้ยครับ

กล้องเวบแคมที่เราเล่น m หรือเล่นแคมฟรอกเราสามารถเอามาทำเป็นกล้องวงจรปิดได้มั้ยครับเวลาเราไม่อยู่บ้านหรือเวลากลางคืน ถ้าได้ช่วยแนะนำทีครับว่าใช้ยังไง

ได้ครับหาโปรแกรมมาลงแต่ผมไม่รู้โปรแกรมอะไรแต่เปลืองไฟนะ เิปิดคอมทิ้งไว้ตลอด ถ้าให้ดีต้องมี UPS เผื่อไฟดับ

Comment

ตัวโปรแกรม windows media encoder9 ตัวนี้ก็ช่วยได้นะครับ
      ถ่ายผ่านแคมตั้งความละเอียดพอดีๆ ตก 1 นาที กินพื้นที่ 1.5MB โดยประมาณครับ

Comment

Working...
      X