Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีสเปคมาให้ช้วยดูให้หน่อยคับ เชิญคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีสเปคมาให้ช้วยดูให้หน่อยคับ เชิญคับ

เครื่องผมเน้นที่ดูหนัง ฟังเพลง เกมส์ แนว COH ไม่ OC นะคับเอาแบบเดิมๆอุปกรณ์ที่เลือกมานี่ไม่รู้เกินไปรึเปล่าช้วยดูให้หน่อยนะคับไม่ oc นะคับ

E6300 อันนี่แน่นอนคับ cpu ที่คิดไว้
    M/B DS3 ver. 3 รึเปล่าไม่แน่ใจที่เพิ่งออกใหม่อะคับ
    Geil Value Series 1GB*2 DDR2 800
    Galaxy GeForce 7900GS กับ Galaxy GeForce 7600GS ผมดูไว้ 2รุ่นไม่รู้ความแรงต่างกันเยอะมั้ยแต่ราคาต่างกันอยู่
    ็HDD 250GB WD
    DVD-RW
    LCD 19"wide

งบก็ไม่เกิน 35,000 ยังไงฝากเช็คราคาของให้ด้วยนะคับใครที่อยู่แถวๆพันทิพธ์

ผมเชียร์ 7900GS นะ

Comment

Galaxy GeForce 7900GS ดีกว่ามากครับ

Comment

Working...
      X