Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครผิดใครถูกดูให้ทีครับ เกี่ยวกะเรื่องการปรับภาพเกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครผิดใครถูกดูให้ทีครับ เกี่ยวกะเรื่องการปรับภาพเกม

http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=A20014
    ผม InCooLBuzz อีกคน the_powerdog อยากรู้ว่าใครเถียงถูกอยุ่ๆมาด่ากระทู้ผมซะงั้น

เกรียน

Comment

งบแสนขึ้น -*-

Comment

อย่าไปประมูลเลย เหอะๆ

Comment

ท่านถูกแล้วหละครับอย่างนี้พวกเล่นcrysis ต้องเป็นคนรวยหรอ - -พวกนี้เดี๋ยวนี้ระบาดเยอะอย่าไปเถียงเลยครับ
          เค้าต้องการจะเอาชนะประมูลเกลื่อนใช่ว่าในบอร์ดเราจะไม่มีนะ มีอยู่แต่ไม่อยากเอ่ยชื่อที่ชอบเอาเกมมาเปรียบเทียบกันแล้วไม่ยอมแพ้หุๆไม่ยอมรับความจริงที่สำคัญมันคือเกม online กะ offline

Comment

เกรียนสิน้ะ 55+

Comment

อย่างนี้ต้องไปรายการเกรียนพันธุ์แท้ ออกอากาศทางช่องรายการเกมของทรูวิชั่น ผมจำไม่ได้ดูไปตอนเดียวฮาดี น่าจะไปออกนะ

Comment

ไม่รู้นะคับ แต่ บอร์ดแบบนั้น อย่าไปหา สาระครับ
                คนถามก็เนอะ

อยากรู้จิงๆ มานี่เลย จบ!

เกรียนเทพ เอ้ย เซียนเทพ เยอะ ฮาๆ

บ้านผมก็ไม่รวย แต่ผมก็ ลงทุนกะ สิ่งนี้ เพราะผมรักมัน นั่งกะมันทุกวัน
                ถ้าเสียเงินไป แล้ว ใช้งานมันคุ้ม ก็ ไม่มีปัญหา
                ::ใจมันรัก::

Comment

เกรียนผิดครับ
                  sigpic
                  -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                  -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                  งดแรงชั่วคราว

Comment

เกรียนกว่านี้มีอีกไหม

Comment

เว็บนั้นจำได้ว่า หลังจากผมเลิกเล่นแร็คเมื่อ 7 ปีก่อนผมก็ไม่ได้เข้าอีกเลย เพราะ......จริงๆ(ไปเติมเอาเอง เหอๆ)

Comment

Working...
                      X