Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรมที่ Hack wireless ที่ใช้ใด้จริงๆ หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรมที่ Hack wireless ที่ใช้ใด้จริงๆ หน่อยครับ

จะลองศึกษาดูครับ

ช่วยดันอีกคน อยากรู้เหมือนกัน

Comment

มันก็ใช้ได้ทั้งนั้นแหละครับ แต่ คุณจะมีความพยายามแค่ไหน

อักษร+ตัวเลขสูงสุด 24 หลัก ถ้าใส่รหัสเต็ม 24 หลัก ต้องใช้เวลาถอดรหัสนานแค่ไหนลองคิดเอาเอง

Comment

ยากส์ดีแท้หล่ะครับ ถ้าถอดได้ง่ายๆคง ไม่มีความปลอดภัยเอาซะเลยหล่ะครับ

Comment

น่าจะสมัคไปเลยครับ น่าจะง่ายกว่านะ

Comment

เอาเป้นว่าเราต้อง รู้ การเข้ารห้ส ของ net ก่อนนะครับว่า เขามรการเข้ารหัสแบบไหน
            แต่ส่วนใหญ่คงหนีไม่พ้น WEP แล้ว ก็ WAP หลอกครับ แต่บางที่ ก็มีที่ก็มีการใช้ mac address อีกด้วยนะครับ
            ซึ้ง....เหล่านี้เราต้องรู้ก่อนนะครับ ว่า เขามีระบบป้องกันแบบไหนบ้าง แต่ละแบบนั้นก็มีวิธีการเข้าระบบต่องกันออกไป ครับ
            (ถ้าในกรณีศึกษา)
            แนะนำว่าให้เราลอง จำลอง ระบบของเราเอง แล้วลองหาวิธีการต่างๆในการเข้าระบบของเรา ว่ามีวิธีการแบบไหนบ้าง แล้วก็จำลองระบบของเราให้เป็นแบบ เดียวกับของหอพักก็คงจะดีกว่านะครับ

Comment

.
              Last edited by Hang998; 3 Aug 2011, 20:22:22.

Comment

อย่าเลยดีกว่าครับ ผมก็ใช้ wireless จ่ายตังค่าทุกเดือน อีกอย่าง ศึกษาปายทามมาย ไม่ค่อยจะใช้ในชีวิตจริงเท่าไรหลอกยกเว้นทำงานเฉพาะทาง -*-

Comment

Hackไปเจ้าของเค้ารู้ ก้ต้องนั่งแฮกใหม่อีก - -*

สมัครจ่ายตังดีกว่า ไม่ผิดทั้งกฏบนโลกและนรก 55+

Comment

ส่วนมากจะรันบน รีนุก ส่วนใหญ่แล้วก็จะใช้ได้กับชิฟได้บางตัวเท่านั้นที่รันบน วินโด ได้
                    ปล.เสียเวลามานั่งดักจับเพกเกตอีก สมัครเอาดีกว่าเดือนละไม่กี่บาท

Comment

Working...
                    X