Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำตังไปถอย 7900GS แต่สุดท้ายได้ 1950GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำตังไปถอย 7900GS แต่สุดท้ายได้ 1950GT

ไม่ได้ล่อเป้า แต่ช่วยวิจารณ์หน่อย

ก็แรงนะครับ ไม่ไช่ไม่แรงเรยสำหรับ 1950GT ว่าแต่ยี่ห้ออะไรหรอครับ

Comment

อ้อ 7900GS(Galaxy) VS 1950GT(Sapphire) ครับ

Comment

Originally posted by Babe View Post
        ไม่ได้ล่อเป้า แต่ช่วยวิจารณ์หน่อย
        ไม่ทราบว่า 3DMARK 01/03/05/06 + AquaMark3 (ตู้ปลา) ได้เท่าใหรครับ

จะได้บอกถูกว่าแรงคุ้มค่ามากกว่า 7900GS รึปาว
        แล้วก็สเปคท่านด้วยจะได้ วิจารณ์ถูกด้วย

Comment

PentiumD 925, 200 GB SATA7200 rpm, Ram 1 GB
          ยังไม่ได้ Test ครับ

Comment

ไม่ทราบว่า x1950 gt ตัวที่ซื้อราคาประมาณเท่าไร ครับ

Comment

หง่ะเล่นของแรงเลยนะครับ บวกแพงซ่ะด้วย ขอชมผลการรัน 3D หน่อยครับท่าน

Comment

ช่วงนี้กระแสล่อเป้ามาแรงจริงๆ

Comment

แรงคุ้มค่าดีคับ

Comment

ผมเคยใช้ x1600 Sapphire แล้วเครื่องแฮงค์อ่ะครับ
                    เวลารันพวกเกมหรือโปรแกรมที่ต้อง rander 3D
                    แต่ x1950 จะเป็นไหมนะ

Comment

จขกท. ต้องการจะสื่ออะไรครับ ผมเข้าใจอยู่2แบบอ่ะ
                      1. เทียบว่าอันไหนแรงกว่า
                      2. ต้องการจะสื่อว่าทำไมถึงได้1950gt

Comment

เปรียบเทียบเรื่องความคุ้มค่ามากกว่าครับ เพราะไม่ได้ซื้อไว้แค่เล่นเกมส์อย่างเดียว
                        แต่อย่างทราบถึงการใช้งานด้านอื่นด้วยครับ

Comment

Working...
                        X