Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกการ์ดจอด้วยนะคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกการ์ดจอด้วยนะคะ

ใช้คอมอยู่ 2 ตัวอ่ะค่ะ ที่บ้านกะที่ทำงาน ตอนนี้

ชุดที่ 1 Q9550 + P5QL-E + 3870 + 2*2Gb. CL4 + Liberty 400W. + 19" ซึ่งอันนี้ก็โอเคอยู่แล้วค่ะ

ชุดที่ 2 Q9550 (เพิ่งซื้อมะกี้เนี้ย... 555) + M/B....... + VGA....... + 2*2Gb. CL4 + Gigabyte 460W. + 22"

ชุดที่ 2 นี่ช่วยเติมให้หน่อยเถอะค่ะว่าเอาไรดี ว่าจะลอง VGA แบบสีเขียวดู จะได้ถือว่าเป็นการทดลองเล่น แล้วก็เปรียบเทียบไปด้วย ช่วยแนะนำด้วยนะคะ หรือว่าจะเอาเป็นสีแดงเหมือนเดิมดีคะ หรือควรปรับปรุงอะไรบ้างคะ

รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
    บี

งบเท่าไหร่หละค่ะ ตัวเลือมันเยอะนะ

Comment

แพงสุดไม่เกินหมื่นละกานค่ะ

Comment

ASUS P5-Q PRO FSB1600/4Dual-DDR1200/8SATA(Raid)/1394/2PCI-E S.8ch+L(GB) 3-Y 4,720

EVGA 9800GTX+ 512MB 6,490

11,210.-

หรือลดบอดลงไปเล่น Gigabyte ประมาณ 4000

Comment

แหะๆๆ อิจฉา Q9550

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
            แหะๆๆ อิจฉา Q9550
            ตะก่อนใช้ AMD 6000+ มะทันใจอ่ะค่ะ เปลี่ยนเป็น Q9550 แล้ว ไวกว่ากันผิดหูผิดตามเลยติดจายอ่ะค่ะ

Comment

ราคามันคนละเรื่องกันนะ ก็ต้องเร็วต่างกัน ฟ้ากับดินสิค่ะ- -"

Comment

Q9550 ตัวแรงที่อยากได้ ฮือๆ

P45 เลยครับไม่น่าแพง การ์ดจอก็พวก ATi 4850 อะ

Comment

อีกนิดนะคะ ข้อแตกต่างของ ATI กับ Geforce ใน Model ใกล้เคียงกันอ่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
                  บี

Comment

ให้ผมพาไปเลือกซื้อก็ได้..นาคร๊าบ ว่างตลอด......555

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                      ให้ผมพาไปเลือกซื้อก็ได้..นาคร๊าบ ว่างตลอด......555
                      555 พาไปจิ่ง ป่าว เกิดในรูปกับตัวจริง คนละคนกัน ตัวจริง ดำ ๆ เขียว ๆ จะทำยังงัยหล่ะคะ....555

ขอบคุณค่ะ
                      บี

Comment

Originally posted by mizzbb View Post
                        555 พาไปจิ่ง ป่าว เกิดในรูปกับตัวจริง คนละคนกัน ตัวจริง ดำ ๆ เขียว ๆ จะทำยังงัยหล่ะคะ....555

ขอบคุณค่ะ
                        บี
                        พาไปซื้อได้คร๊าบ....แต่ต้องจ่ายเองนา .......(ถ้าน่ารักเดี๋ยวจัดให้เอง)........

Comment

การ์ดจอสงสัยจะเอา 4850 PCS+ อ่ะ ดีหรือเปล่าคะอันนี้ แล้วใช้กับ Gigabyte 460Watts. ได้หรือเปล่าอ่ะคะ

Comment

Originally posted by mizzbb View Post
                            การ์ดจอสงสัยจะเอา 4850 PCS+ อ่ะ ดีหรือเปล่าคะอันนี้ แล้วใช้กับ Gigabyte 460Watts. ได้หรือเปล่าอ่ะคะ
                            ดีครับ pcs / HIS TURBO ก็ดีจาได้เปรียบเรื่องความเย็น............
                            psu icute 650w ก็แจ่ม tk ของเข้าแล้วให้ไว......

Comment

เข้ามาดูงู

Comment

Working...
                              X