Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA ทำไมเงาผมเปนเเบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA ทำไมเงาผมเปนเเบบนี้

เงามันหยักๆ เบลอๆ เเล้วก้อกระพริบตลอดเวลา มันเปนอะไรหรอครับ

สเปคที่ใช้
    Intel Core2Duo 2.53 GHZ
    RAM 2 GB
    VGA HD 3870 DDR3 512 MB
    XP Service pack 3
    Free space 28 GB
    Attached Files
    Last edited by deeperman; 27 Dec 2008, 15:28:55.

ปกติ

Comment

เเต่ฉากใต้สะพาน เงามันเละมากเเล้วกระพริบตลอดเลย เปนที่ไรครับ

Comment

ผมก็เป็นครับ

Comment

มันเป็นเฉพาะการ์ดของ ATI ครับ

Comment

เงาจริงๆมันก็หม่นๆแบบนี้ไม่ใช่หรอ - - ถ้าเงาคมๆมันจะตะหงิดๆนะผมว่า (ผมก็เป็นแต่ไม่คิดไรมาก)

Comment

Originally posted by HaHaPaJingKo View Post
              มันเป็นเฉพาะการ์ดของ ATI ครับ
              ผมใช้เขียวอยู่ ก็เป็นคับ

Comment

บางเครื่องก็ไม่เป็นครับ เครื่องของเพื่อน P4 2.8 9500GT
                ภาพเงาไม่เป็นขี้กลากแต่เฟรม ได้น้อยไม่ถึง 10 กำลังหาวิธีลื่นอยู่
                ส่วนเพื่อนอีกคน cpu 4800+ ใช้การ์ด 2600 XT ภาพเงาเป็นขี้กลาก
                ภาพฉากตึกก็มาเป็นหย่อม ๆ

Comment

Originally posted by charif View Post
                  ผมใช้เขียวอยู่ ก็เป็นคับ
                  ใช้ GF Series ไรครับเป็น Series 4xxx หรือสูงกว่าครับ เพราะ Series 9xxx เทพๆเขาไม่เป็นกันนะครับ ช่วยพิจารณาด้วยครับ

Comment

Originally posted by HaHaPaJingKo View Post
                    ใช้ GF Series ไรครับเป็น Series 4xxx หรือสูงกว่าครับ เพราะ Series 9xxx เทพๆเขาไม่เป็นกันนะครับ ช่วยพิจารณาด้วยครับ

ผม 9800gtx+ ก็เป็นอะครับ สงสัยเป้นที่ตัวเกมส์ มีใครมีวิธีแก้ไข มั้ยครับ T-T

ตอนเล่นต้องกด ปิดเงาเปิดแล้ว เซงถาพเงาหยาบมาก

Comment

ถ้าสาวกเขียวจริงตอบหน่อย GF 7900

ใช้Driverตัวไหนใช้ตัวล่าสุด เงาเละมากเล่นไม่รู้เรื่องเลย
                      Last edited by s38593; 27 Dec 2008, 20:30:41.

Comment

Originally posted by yamisong View Post
                        ผม 9800gtx+ ก็เป็นอะครับ สงสัยเป้นที่ตัวเกมส์ มีใครมีวิธีแก้ไข มั้ยครับ T-T

ตอนเล่นต้องกด ปิดเงาเปิดแล้ว เซงถาพเงาหยาบมาก
                        ถ้าเป็นเช่นนั้นแล้วสงสัยว่าการ์ดจอคุณจะบัค

Comment

หม่นๆแบบนี้ละครับจะได้มะเปลือง resource
                          ที่กระพริบๆเป็นเพราะช่องว่างระหว่าง Distance
                          เข้าใจ๋

Comment

ถ้าเป็นเช่นนั้นแล้วสงสัยว่าการ์ดจอคุณจะบัค
                            ถ้าการ์ดจอผมบัค แล้วช่วยเอาภาพการ์ดจออันไหนที่เล่นแล้วไม่บัคมาให้ดูทีเถอะครับไม่เคยเห็น

ผมลงแพทใหม่สุด + Driver ใหม่ สุดแล้วนะ เหอๆ 180.84 อะ

เงาหยาบทุกคน ลองดูได้เปิดไฟรถใส่คนตอนกลางคืนอะ

Comment

สาวก nVidia มาเอง เหอๆ

Comment

Working...
                              X