Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA IV แผ่นแท้...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA IV แผ่นแท้...

GTA IV แผ่นแท้วางแผงแล้วหรอครับ เห็นบอร์ดที่อื่นเค้าว่ากัน ราคา 600 บาท DVD5 3แผ่น หรือ DVD9 2 แผ่น และได้ข่าวว่าไม่โดนแบนแล้วใช่ปะ แต่ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าจริงป่าว ไม่มีอะไรมายืนยัน
    Last edited by ultrasonic; 27 Dec 2008, 15:38:06.

ของแท้ยังไม่มีในไทย ครับ และคาดว่าคงจะไม่มีแน่นอน

Comment

แต่ถ้ามันมีจริงๆ ผมว่ามันถูกไปหรือป่าว 600 อ่ะ

Comment

ไม่มีขาย พวกเอาแผ่นก็อบมาสกรีนแผ่นปริ๊นปกแล้วอ้างว่าเป็นแผ่นแท้อ่ะดิ

Comment

ผมฝากให้น้องสาวส่งมาจากออสเตเรีย

Comment

Originally posted by mrair View Post
            ผมฝากให้น้องสาวส่งมาจากออสเตเรีย
            ราคาเท่าไรรึท่าน แล้วมีกี่แผ่นครับ

Comment

http://www.vr-pcgames.com/index.php?...d=627&Itemid=1

นี่ของ eng

Comment

เพราะเจ้าเกรียนยิงแท็กซี่คนเดียว ชาวเกมเมอร์อายุ18+ อดเล่น

Comment

นึกถึงคุณ mypc กันมั้ย บอร์ดเงียบเหงานะช่วงนี้ ไม่มีตัวฮาเลย

Comment

อยากได้มั่ง - -

Comment

ผมเห็นขายที่ paragon แบบ psp

Comment

ผมสั่งให้เพื่อนจากนอกราคาเกือบพันห้า

Comment

Originally posted by onizika01 View Post
                          นึกถึงคุณ mypc กันมั้ย บอร์ดเงียบเหงานะช่วงนี้ ไม่มีตัวฮาเลย
                          เด่วผมจะจุดธูปอัญเชิญให้นะท่าน 555+

Comment

ไทยรับมาขายไมได้ไม่ใช่เหรอครับ เพราะเกรียนแทงtaxiตาย ไงเลยอดเล่นแท้ทั้งประเทศต้อง หิ้วเข้าเท่านั้น

Comment

Originally posted by Apisheep View Post
                              ราคาเท่าไรรึท่าน แล้วมีกี่แผ่นครับ
                              ของที่ขายที่ออสเตเรียค่อนข้างแพงครับ ประมาณ 1800 ครับ แต่ว่ามีคนรู้จักอยู่ก็เลยสบายใจกว่าครับ

Comment

Working...
                              X