Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเรื่องการลงวินโดว์ ช่วยหน่อยค้าบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเรื่องการลงวินโดว์ ช่วยหน่อยค้าบบ

คือ ผม ซื้อเมนบอร์ดมาใหม่ หมีคอมมานโด แต่ว่าเกิดปัญหาคือ ลงวินโดว์ใหม่ไม่ได้
    ตอนนี้บอร์ดก้อใช้ คอมมานโด อยู่ แต่ยังไม่ได้ลงวินโดวใหม่ เพราะลงไม่ได้
    ไม่ทราบเป็นที่อะไรเหรอคับ ผมขอรบกวนทุกท่าน หน่อยนะคับ ละผมก้อเคยลง วินโดว์ เองแล้วก้อไม่เคยมีปัญหา ช่วยหน่อยนะคับ หรือว่าเปลี่ยน บอร์ด ใหม่ละไม่ต้อง วินโดว์ ใหม่ก้อได้ หรือป่าวว
Working...
X