Announcement

Collapse
No announcement yet.

แปลกมากค่ะ ทำไมดิฉันใช้ ie เซฟ หน้าเว็ปเพจของมายสเปช เซฟที่ add เฟรนลิสที่มีหลายหน้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แปลกมากค่ะ ทำไมดิฉันใช้ ie เซฟ หน้าเว็ปเพจของมายสเปช เซฟที่ add เฟรนลิสที่มีหลายหน้า

แปลกมากค่ะ ทำไมดิฉันใช้ ie เซฟ หน้าเว็ปเพจของมายสเปช เซฟที่ add เฟรนลิสที่มีหลายหน้า
    ดิฉันเซฟหน้า 2 3 4 5 .......พอมาเปิดู พบว่าทุกหน้า ทั้ง 2 3 4 5 ...

ดิฉันเซฟหน้า 1 2 3 4 5 ....... 30 พอมาเปิดู พบว่าทุกหน้า ทั้ง ตั่งแต่ 2 3 4 5 ... 30
    กลายเป็นว่าที่เซฟไว้ ทุกหน้ามันมี ข้อมูลเป็นแบบหน้าที่ 1 หมดเลยค่ะ

แปลกมากๆ ทำไมมัน
    เป็นข้อมูลแบบหน้าที่ 1 เหมือนกันหมดเลยค่ะ ทั้งที่เราเซฟที่หน้าอื่นๆนะคะ มันเกิดจากอะไรคะ

คงจะเซฟไม่ถูกวิธีมากกกว่าครับ

Comment

Working...
    X