Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ราคา phenomll อ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ราคา phenomll อ่ะ

ตามนั้น

US Dollar
    - Phenom II 940 BE: Approx. 340$
    - Phenom II 920: Approx. 300$

ส่วนรูปนี่เป็นราคา Australian Dollar ครับ

Source

Comment

10K ฿ Up

Comment

รีบอยากรู้ไปไหนอ่ะ ผมว่าตอนนี้คนขายในไทยยังไม่รู้เลยครับว่าจะขายเท่าไรดี อิอิ

Comment

รีบอยากรู้ไปไหนอ่ะ ผมว่าตอนนี้คนขายในไทยยังไม่รู้เลยครับว่าจะขายเท่าไรดี อิอิ
          ถ้ารอราคาไม่ไหวก็จะไปถอย Opteron 2220 Socket F มาเล่นอ่ะ

แล้ว Opteron 2220 Socket F ไหนน่าเล่นกว่าคับ
          Last edited by silly507; 27 Dec 2008, 20:25:32.

Comment

ถ้าราคาขนาดนั้น คงอยู่กับ X2 อีกพักใหญ่อ่ะครับ

Comment

ออกใหม่ๆจะแพงต้องรอซักพัก

Comment

เรื่องเสื้อ มกรานี้ก็เสร็จแล้วคับ ตอนนี้โอนตังรอบสองไปแล้วคับ

Comment

รอสอย ph2 805

Comment

ยังหาซื้อแถวบ้านไม่ได้เลยเง่อ -*- ใจเย็นครับ

Comment

มันยังไม่ได้ขายจริงๆ เลยครับ

Comment

Working...
                      X