Announcement

Collapse
No announcement yet.

ีืunlock aircard

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ีืunlock aircard

ใครมีวิธีปลดล็อกแอร์การ์ดของเซียร่า บ้างครับ
    ใช้ฟังชั่นโทรไม่ได้เลยแถมมองเห็นสัญญาณช้า
    รบกวนหน่อยนะครับ

ลองติดต่อ ศุนย์ สิคับ

Comment

เป็นของที่ซื้อต่อเขามาจากคนที่หิ้วมาจากนอก
      น่ะครับเลยไม่รู้จะทำงัย ถ้ามี ซอฟแวร์ที่ใช้unlock ก็คงดี
      แต่มันคงจะเป็นสิ่งที่หายากที่สุดแล้วล่ะในโลกอินเตอร์เน็ต
      เพราะหาเท่าไรก็ไม่เจอ

Comment

ใช้กับผู้บริการรายใหน ก็ต้องไปปลดที่ผู้ให้บริการ

Comment

แต่นั่นแหล่ะคือปัญหาเมือผู้ที่ขายให้กับเรานั้น
          ก็ปลดไม่เป็นเหมือนกัน แง่ววววเลย

Comment

Working...
          X