Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเทพเข้ามาตอบหน่อยครับ เรื่อง Cooler V8

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเทพเข้ามาตอบหน่อยครับ เรื่อง Cooler V8

ถ้าผมเอาใส่เมนบอร์ดในแนวตั้งแล้วใช้มันจาหักปะครับ ผมกลัวมันไม่แข็งอะครับ
    ถ้าเป็นของผมไม่หักแน่นอน เพราะ ใหญ่ ยาว และ แข็ง ตลอด24 ชั่วโมง อิอิ

หมายถึงใช้งานแบบปรกติทั่วไปใช้ป่ะครับ ตั้งเคสแล้วบอร์ดมันก็จะตั้งแต่ V8 มันจะนอนผมเข้าใจถูกป่ะ ถ้าใช่ไม่มีปัญหาครับเค้าออกแบบมาให้ใช้แบบนี้อยู่แล้วแข็งแรงแน่นอนแต่อาจจะมีแอ่นนิดๆ(คิดว่า)ถ้ากลัวก็หาเคเบิ้ลไทด์มัดเอาครับ หุหุ

Comment

ไม่หักครับ อีกด้านนึงจะเป็นเฟรมไว้ยึดกันหัก ของคุณแกนในก็มีเฟรมแข็งเหมือนกัน

Comment

กำหมายถึงแนวตั้ง อะครับมันจาวางได้ไหม๊

Comment

รอผู้รู้ังับ...

Comment

Working...
          X