Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ save GTA IV 40% ไม่เกิน 50% หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ save GTA IV 40% ไม่เกิน 50% หน่อยคับ

ขอ save GTA IV 40% ไม่เกิน 50% หน่อยคับ

พอดีพี่เค้าลงวินโดไม่ถามอะครับ -*- รบกวนด้วยนะครับ

มี 59% อีกแค่ 2 ภารกิจก็จบแล้ว เอามั้ย

Comment

Originally posted by tsctao View Post
      มี 59% อีกแค่ 2 ภารกิจก็จบแล้ว เอามั้ย

จบนี้คือ จบเกมนี้เลยหรอ อัพมาเลยครับ ขอบคุณครับ

Comment

ใครมีไกล้เคียงก็ อัพให้ได้เลยนะครับ

Comment

Originally posted by tsctao View Post
          เอาครับpmให้หน่อยครับ ตอนนั้นเล่นไป 25% เข้เกมส์ไม่ได้ลลบใหม่ลงใหม่เล่นใหม่ เซ็งมาก
          หลังไมล์ให้ด้วยนะคตราบ

Comment

pm ไปแล้ว ไม่รู้ใช้เซฟตอน 59 % หรือเปล่า เพราะผมมี 2 เซฟ เซฟ 59 % กับ ตอนจบเกมแล้ว

ปล.ไม่รู้ใช้ได้เปล่าเห็นอีกกระทู้บอกให้กอป xlive ด้วย แต่ผมไม่ได้ส่งให้
            Last edited by tsctao; 28 Dec 2008, 16:42:49.

Comment

ถ้าใครมีไกล้เคียงก็ส่งมาอีกทีนะคราฟ

Comment

ไม่รู้เค้าดูตรงไหนครับว่ากี่เปอร์เซนต์ครับ ผมเล่นไปเรื่อยๆ ไม่ได้ดูเลย

Comment

ขอมั้งครับ pm มาให้มั้ง

Comment

สเตตัส อะครับ กด ESC

Comment

มีตอนก่อนkill dwayneไหมคับ อยากkill playboyอ่ะ = =

ตอนนี้จบแล้วจะเล่นใหม่ก้ใช่เรื่อง

Comment

Working...
                      X