Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไรท์แผ่นไม่ได้มันฟ้อง ผิดพลาดเกี่ยวกับการปรับเทียบพลังงาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไรท์แผ่นไม่ได้มันฟ้อง ผิดพลาดเกี่ยวกับการปรับเทียบพลังงาน

ทำยังไงดีครับ

แก้ไขไม่หาย

ปล.ผมไรท์ DVD9 นะ เครื่องไรท์ DVD5 ไรได้ปกติหมด แต่เจอ double layers ไรท์ไม่ได้เฉย

notebook ผมยังไรท์ได้เลย

มาดัน ไม่มีใครรู้เลยหรอครับ ผมมีของเตรียมไรท์เพียบเลย

ไรท์ไม่ได้

Comment

ไม่เคยไรท์ dvd9 อะ เพราะรู้ว่ามันต้องเสียแน่ๆ

Comment

มีคนบอกให้อัพ firmware ทำแล้วแต่ไม่หายครับ - -"

Comment

Drive c:
          พื้นที่เหลือต่ำกว่า 8.5-10 GB อะเปล่า
          ถ้าเหลือน้อยกว่านี้ก้อไรท์ไม่ได้เหมือนกันครับเคยเจออยู่

Comment

Originally posted by N_Pro View Post
            Drive c:
            พื้นที่เหลือต่ำกว่า 8.5-10 GB อะเปล่า
            ถ้าเหลือน้อยกว่านี้ก้อไรท์ไม่ได้เหมือนกันครับเคยเจออยู่
            ช่ายคับ เหลือน้อยกว่า น่าคิดแฮะ

แล้วจะเซทยังไงเนี่ย

Comment

เซตได้แล้ว ที่เก็บแคชไฟล์ได้แล้ว แต่ก็ยังไรท์ไม่ได้ - -"

ทำไงดีครับ รอท่านต่อไป

Comment

Working...
              X