Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ lenovo L222 wide รู้จักกันไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ lenovo L222 wide รู้จักกันไหมครับ

เออคือ ผมใช้รุ่นนี้อยู่อ่ะ ครับ เป็น 22 นิ้ว อยากราบว่าท่านใด ใช้รุ่นเดียวกับผมบ้าง ผม เสริท ในกูเกิลก็ไม่เห็นมี หรือมันไม่เป็นที่นิยม ซื้อมา 7500 ท่านว่ามันแพงไปป่ะ เออ มันมี เวปแคม แล้วก็ sound bar มาให้้ด้วยครับ รบกวนหน่อย กลัว จะซื้อ มาแพงเกินเหตุ

เนี้ย
    Last edited by aeklak; 14 Apr 2010, 20:02:56.

Comment

ดูสวยดีครับ ราคาก็สมเหตุผลดี ซื้อมาแล้วก็เหมือนได้เปล่า เหมือนแฟนเราอ่ะคับ จีบติดแล้วก็ต้องรักเขามากๆ ไม่ใช่คอยมองหญิงอื่นตลอด

Comment

ผมไปดูที่มันตั้ง โชว์อยู่ไม่รู้ รุ่นไหนแต่ 22" ของ Lenuvo ผมว่าสีมันไม่สว่างเลยซักที่ ลองปรับแล้วแต่ก็ยังมืดๆอยู่อ่ะ

Comment

,ความสวยอ่ะผมยอมรับครับ แต่ 22 นิ้ว ปรกติ มันราคาประมาณเท่าไหร่อ่ะครับรุ่นอื่นอื่นอ่ะ ที่ลือกมาก็เพราะถูกกใจเนี้ยแหละ แต่มันพงไปป่าวอ่ะ

Comment

ห้าพันปลายๆถึงเก้าพันต้นๆครับ

Comment

Originally posted by slate View Post
              ห้าพันปลายๆถึงเก้าพันต้นๆครับ

เรื่อง จอ ท่าน นี้ สุดยอด เลย น่ะ

Comment

Working...
              X