Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใส่การ์ดจอแล้วกระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใส่การ์ดจอแล้วกระตุก

คือว่าซื้อการ์ดจอมาใส่ใหม่ครับ GF5500 256/128bit
    พอใส่ไปทุกอย่างดีหมด แต่เล่นเกมกระตุกหมด
    ไม่ทราบเป็นไง สเปคคอมคือ cpu p4 2.4 Ghz
    แรม DDR 512 Mb ครับ ตอนแรกใส่64 บิท
    ก็เล่นได้ปกติมีกระตุก ก็เลยอยากเพิ่มการ์ดจอ
    พอไปซื้อมาใส่ เกมกระตุกกว่าเดิม และ cpu ทำงาน100%
    ตลอด ขอความกระจ่างกับเรื่องนี้ทีครับ ขอบคุณครับ

เกมไรอ่า

Comment

เกมไรหรอครับ

แล้วการ์ดเดิมละ รุ่นไหนครับ

Comment

ตอนนี้ FX5500 เล่นเกมกระตุกไม่แปลกเลยครับ...
        แค่เรย์ซิตี้ออนไลน์ปรับสุดก็กระตุกแล้วครับ
        เกมเก่าๆก็คงพอไหว

Comment

ลง driver ยัง

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
            ลง driver ยัง
            ตามนี้เลยครับ ลงยังครับ แล้วทำไรกระตุกหมดเลย นี้สงสัยเพราะถ้าไม่ได้ลงไดร์เวอร์ จะทำไรช้าหมดเลยครับ

Comment

Working...
            X