Announcement

Collapse
No announcement yet.

๑๑ ถามความคิดเห็นเรื่องการนำ HDD ไปจั้มไฟล์ที่โคโล ๑๑

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ๑๑ ถามความคิดเห็นเรื่องการนำ HDD ไปจั้มไฟล์ที่โคโล ๑๑

พอดีเพิ่งหัดใช้โคโลครับ อยากจะเอา HDD ไปจั้มที่ตัวเครื่องโคโลเลย เลยอยากถามว่าทุกคนคิดว่าควรใช้ HDD แบบไหนดีครับ ของ PC หรือ NB ไปดูราคาของ PC มาถูกมากเลยครับแต่กลัวว่าเวลาเราเอาติดตัวเดินทางไปด้วยบ่อย ๆ มันจะเสียง่ายไหม เพราะผมคงเอาติดตัวไปด้วยบ่อยมาก เส้นทางที่เดินทางอยู่ทุกวันใกล้กับ กสท บางรัก มาก คงได้ไปจั้มไฟล์บ่อยแน่

สำหรับคำแนะนำเรื่อง HDD PC ใหญ่พกพาลำบากนั้น ไม่ต้องกลัวนะครับ หนัก ๆ ใหญ่ ๆ ผมไม่หวั่น ใจก็กลัวแ่ต่ว่ามันจะพังง่ายไหม ถ้าเอาไปพกพา
Working...
X