Announcement

Collapse
No announcement yet.

แก้ยังไงหรอคับ หรือ ต้องลงเกมใหม่ GTA IV

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แก้ยังไงหรอคับ หรือ ต้องลงเกมใหม่ GTA IV

ดูให้หน่อยคับ

ถอยเครื่องใหม่แล้วหรอครับ ลายแทงสวยเชียว

Comment

ใช้ SP 3 หรือปล่าวครับ ไม่ก็ลองลง Patch 1.0.1.0 มาลงดู

Comment

ERROR CODE : WS10 อันนี้ผมไม่แน่ใจว่าใช่ที่มันเกี่ยวกะ Windows Live! รึเปล่านะครับ เำพราะผมลองลง Windows Live! ดูใหม่แล้วมันหายอ่ะ

Comment

ลง Crack ก่อน อัพเดท ถ้า อัพเดทแล้วเอาไฟล์ GTAIV.exe มาทับจะเกิดเหตุกการณ์เช่นนี้แล

Comment

Originally posted by capper13 View Post
            ลง Crack ก่อน อัพเดท ถ้า อัพเดทแล้วเอาไฟล์ GTAIV.exe มาทับจะเกิดเหตุกการณ์เช่นนี้แล

ซวยไปคับ

เดวลงใหม่อยู่ backup save แล้น

TwT

Comment

ยาแก้ไอของ Razor1911 มันจะมีไฟล์ชื่อ GTAIV.exe อยู่ เวลาลง patch แล้วอย่าเอาไฟล์นี้ไปทับที่ลงเกมส์ไว้ครับ

Comment

มันเกี่ยวกับ service pack ของ windows รึเปล่าอ่ะครับ รหัสนั้น...คุ้นๆ

Comment

Working...
                X