Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS M3A78-CM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by amcrew View Post
    crysis 9500 gt เอาไม่อยู่ครับ ปรับเมนสตรีมยังกระตุกเลยมั้ง
    แล้วใช่ตัวไหนดี

6000+cz 3.0G
    ma378-cm
    kington800 1G*2
    ขอvgaแจ่มๆๆแต่ไม่แพงมากอ่ะ
    เเค่เล่นไม่กระตุกฮะ

Comment

hd 4670 คับ 2พันกว่าๆ-3พัน ใช้พาเวอร์ติดเคสได้

Comment

ทำไมผมลง windows xp ไม่ได้คับ พอก็อบปี้ไฟล์ขั้นตอนแรกเสร็จ เครื่องรีสตาร์ท แล้วก็ดับไปดื้อๆ เปิดใหม่ก็ไม่ได้ ต้องตัดไฟใหม่หมดเลย แล้วลง window 7 ก็ไม่มี diver อีก แต่ยังไงผมก็อยากลง windows xp
        ใครรู้ช่วยตอบทีคับ

Comment

เปลี่ยนแผ่น XP ให้ดีต้องOriginal ตัวMo ไม่ค่อยเสถียร

Comment

win 7 ลงไปแทบจะเห็นทั้งหมดแล้วนะครับ
            ถ้าท่านไม่มีอุปกรณ์ อะไรประหลาดๆ

ของผมเองที่ลองเล่นดูก็เห็นหมดนะครับ
            มีแต่การ์ดจอที่ลงเอา Catalyst control เอาไว้ช่วยคอนฟิกการ์ด
            ส่วนซาวน์ดก็เห็นหมดนะครับ แต่ถ้าอยากได้ ยูทิลิตี้ ของซาวน์ดก็ต้อง
            ถอดของเก่าแล้วลงเอาครับ ตามชอบ แต่ถ้าไม่ได้ปรับแต่งอะไรมากมายผมว่ามันก็ได้หมดแล้วนะครับ
            ไดรฟ์เวอร์การ์ดจอ ค่ายแดงมาแล้วครับสำหรับ win 7 ส่วนเขียวไม่ทราบครับ

ปล. ปัจจุบันก็ใช้วิสต้า ขี้เกียจมานับ 30 วันย้อนหลังกับ win 7

ถ้าไม่มีไดรฟ์เวอร์จริงๆ ไดรฟ์เวอร์วิสต้าก็ลงได้ครับ

ส่วน XP ก็ตามเรปบนเลยครับ

Comment

เกมที่บอกมา งบน้อยไป ถ้าไม่เล่นบางเกมจะประหยัดกว่านี้เยอะ

ทุกวันนี้ยังใช้ออนบอร์ดของตัวนี้นั่งดูไฮเดฟทุกวันก็แหล่มแล้ว

Comment

**

มาอีกแระ
                ati 4770 4850
                เขียว gt 250
                เกินงบครับ ปริ้ดๆ

Comment

งบ 2k เอาไม่อยู่อะเกมส์มันแรงเกิน

Comment

รอชม บอดเดียวกาน อิอิ

Comment

Working...
                    X