Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้VISTA 9500GSอยู่กับ แต่ถ้าจะเปลี่ยนไปใช้....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้VISTA 9500GSอยู่กับ แต่ถ้าจะเปลี่ยนไปใช้....

1.พอดีผมใช้ F8sn-4p03c ซื้อมาตอนแรกให้เค้าลงXPแต่ผลออกมา ทำงานช้ามากๆ

เลยให้เค้าลงVistaคืน ก็แรงดี เค้าบอกว่า รุ่นนี้ไม่ซัพพอร์ตXP ทีนี้ผมสงสัยว่าทำไมคนอื่นๆ

ลงXPแล้วแรงกว่าเดิม แต่ผมลงแล้วช้ากว่าเดิม ?

2.แล้วถ้าผมเอาไปลงXPใหม่ ไดร์เวอร์กาดจอของรุ่น 9500GS ควรจะใช้ ตัวไหนครับ?

ขอบคุณมากครับ

177.41 ครับพี่น้อง

Comment

อยากแรงใช้ Xp อยากสวยใช้ Vista ถ้าชอบทั้งสองอย่าง Windows 7 คือคำตอบครับ

Comment

เข้ามาดู

ลงชื่อ NUTKUNG

Comment

Working...
        X