Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรับทำbsel

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรับทำbsel

ใครรับทำbsel ใช้conductive penเขียน คิดค่าใช้จ่ายเท่าไร

klkkkkk

Comment

Originally posted by madbair View Post
      ใครรับทำbsel ใช้conductive penเขียน คิดค่าใช้จ่ายเท่าไร
      หิ้วมาๆ

มีแต่เทปฟลอยนะ...

Comment

ใช้กะบอร์ดไรคับ

Comment

ลองทำเอง ดูโลดครับ ในบอร์ด เรามีวิธีทำละเอียดยิบ งิงิ

Comment

Originally posted by tsunaru View Post
            ลองทำเอง ดูโลดครับ ในบอร์ด เรามีวิธีทำละเอียดยิบ งิงิ
            แหมท่านก็ทำมาขายสิ...อิอิ

Comment

conductive pen เท่าไหร่อ่า

Comment

Originally posted by คนท้า(ทาย)ฟ้าลิขิต View Post
                conductive pen เท่าไหร่อ่า
                ตอนสมัยฝึกงานตอนหนุ่มๆ ประมาณ 600 บาทครับผม ตอนนี้ น่าจะถูกๆ จีนแดงน่าจะก๊อป ได้แล้วนะ

Comment

Originally posted by jeabza1 View Post
                  ตอนสมัยฝึกงานตอนหนุ่มๆ ประมาณ 600 บาทครับผม ตอนนี้ น่าจะถูกๆ จีนแดงน่าจะก๊อป ได้แล้วนะ
                  ไม่ชอบของจีนแดงอ่า
                  ชอบของที่มันก๊อปจีนแดงอีกทีนึงอ่า ถูกกว่าเยอะ
                  ชัวได้ใจ

แถวนครปฐมซื้อไหนได้บ้างครับ แล้วมันอ่านว่าไรอ่า ไปซื้อได้ไม่หน้าแตก
                  เพราะที่ผ่านมาหน้าแตกไปหลารอบ

Comment

Working...
                  X