Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครจบcod5แล้วมั้งอะครับผมขอถามหน่อยสิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครจบcod5แล้วมั้งอะครับผมขอถามหน่อยสิ

ผมติดอยู่ ด่าน4มั้งครับ ด่าน ที่ เราถือปืนไรเฟิน แล้วเราก็มีพวก1คนถือปืนกลอะครับ
    แล้วภารกิจนี้ เขาให้ตามเพื่อนเราไป พอตาม ไป สุดทางที่บ้านหลัง1
    แล้วเพื่อนของ เราก็ขึ้นไปชั้น2หลังจากนั้นเพื่อนของเราก็ได้ขยับหุ่น ไปข้างหน้าเพื่อล้อเป้าอะครับ
    แล้วหุ่นก็โดนยิงหัวขาดหลังจาก นั้น ผมก็ไม่รู้ไปไหน ออกจากบ้านหลังนั้นก็ไม่ได้เลยอะครับ
    ใครจบแล้วช่วย แนะนำที่นะครับ
    ขอบคุณมากครับ
    แล้วขอถามอีกอย่างนะครับ ว่าจะถ่ายรูปภาพในเกม กดตัวอะไรหรือครับ

พอหุ่นหัวขาดแล้วเราก็หาครับ

ว่าใครเป็นคนยิงหุ่น แล้วเราก็ยิงมันส่ะ !!

Comment

ให้หามือปืนที่ซุ่มอยู่อีกตึกฝั่งตรงข้ามอ่ะครับ มันจะวิ่งผ่านไปมาระหว่างหน้าต่าง
      ตอนเเรกเพื่อนเราจะขยับหุ่นล่อเป้าให้เราหาดีๆ รู้สึกจะอยู่หน้าต่างชั้น 3 รึสองเนี่ย สังเกตดีๆ

Comment

ตามนั้นเลยครับ

Comment

เล่นแบบใหนครับ ถ้าแบบยาก มองดีๆแล้วถ้ามันยิงแล้วให้เราก้มหนีด้วยระวังหัวขาด

ถ้าแบบปานกลางก้อยิงโต้เรยครับ มันตายชัว เรานัดเดียวไม่ตาย

ถ้าแบบยากเราโดนนัดเดียวตาย ถือว่ายากมากครับ(แบบยาก)

Comment

แบบยากสุด เราโดนทีเดียวตาย มันโดน 2 ทีตาย

Comment

อยู๋บนตึกด้านซ้ายนะครับหาดู

Comment

Working...
              X