Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้เล่น crysis ได้ป่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้เล่น crysis ได้ป่ะครับ

X2 4800+

ASUS M3A78-CM

kington 800 1G*2

VGA palit gf9600gso

ควรอัฟอะไรบ้าง เเนะนำที

ขอบคุณครับ

เหลีอเฟีอครับ

สเป็คผมกากกว่าคุณอีกยังเล่นได้เลย

แต่Lowหมดนะ

Comment

ไม่ไหวครับ สเปกนี่เล่นได้พวก flash game เล็กๆน่ะครับหรือไม่ก็ popcap ก็เต็มที่แล้วครับ

ล้อเล่นครับ

สบายๆครับเครื่องผมอ่อนกว่าท่านยัง จบทั้ง 2 ภาคเลย

Comment

สเปคนี้ไหวอยู่แล้วครับ แต่ไม่ทราบว่าซื้อหรือยังครับ ถ้ายังไม่ซื้อดู PSU เผื่อไว้ด้วยก็ดีนะครับ เพราะเจ้า 9600GSO เนี้ยกินไฟเหมือนกันครับ แต่ถ้าเป็นสเปคที่ใช้อยู่ก็ลองเลยครับ เล่นได้หนะได้อยู่แล้วแต่ปรับได้เท่าไหร่นี้อีกเรื่องหนึ่ง

Comment

ชิวๆ
          High หมด รึป่าวไม่แน่ใจ ต้องลองดู แต่ เล่นได้แน่

Comment

Medium-High ได้ลื่น ๆ

Comment

High ไม่เปิด AA,AFลื่น

Comment

Working...
              X