Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาผลทดสอบหน้าเดสทอบมาโชว์หน้าคอมใช้โปรแกรมไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาผลทดสอบหน้าเดสทอบมาโชว์หน้าคอมใช้โปรแกรมไรครับ

หาโปรแกรมได้ที่ไหนครับ ใครรู้ช่วยตอบทีครับ

กด PrtScrn แล้วไปวางในโปรแกรม Paint เซฟแล้วอัพขึ้นเวปเลยเด้อ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by teezaaclub View Post
        กด PrtScrn แล้วไปวางในโปรแกรม Paint เซฟแล้วอัพขึ้นเวปเลยเด้อ

Comment

ไม่เข้าใจครับ ขอชัด ๆครับผม ขอบคุณอย่างมากครับ

Comment

ปุ่มPrtScSysRq อยู่บนปุ่ม lnsert ครับกดเหมือนถ่ายรูปแล้วเปิดโรแกรม Paint แล้วกด Ctrl+v ครับ

Comment

ถ้าเอาแค่หน้าโปรแกรมไม่เอาทั้ง Desktop ก็กด Alt+Print Screen แล้วเปิด โปรแกรม ACDSee อยากวางไว้ตรงไหน คลิก Paste ก็จะได้รูปที่ต้องการครับ

Comment

Originally posted by Comscience2k View Post
                ถ้าเอาแค่หน้าโปรแกรมไม่เอาทั้ง Desktop ก็กด Alt+Print Screen แล้วเปิด โปรแกรม ACDSee อยากวางไว้ตรงไหน คลิก Paste ก็จะได้รูปที่ต้องการครับ
                ว้าว.. ความรู้ใหม่ ขอบคุณมากครับท่าน

Comment

Originally posted by microsoft™ View Post
                  ว้าว.. ความรู้ใหม่ ขอบคุณมากครับท่าน
                  จริงดิ๊ ลองแล้วใช่เรย

Comment

Working...
                  X