Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยค่ะ เคลม board gigabyte ที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยค่ะ เคลม board gigabyte ที่ไหน

พอดี main board เสียค่ะ แต่ใน void ไม่บอกบริษัท
    อยากทราบว่า board gigabyte เคลมที่ไหนคะ
    ด่วนมากเลยค่ะ

Scannerครับ

SCANNER CO.,LTD 604/3 พันธุทิพย์พลาซ่า ห้อง2104 ถนน เพชรบุรี กรุงเทพ 10400 thailand
    Tel : 0-2255-0634-5 Fax : 0-2254-9764
    Last edited by THM; 19 Feb 2007, 11:53:34.

Comment

ยี่ห้อนี้เห็นเค้าบอกว่าพยายามอย่าพัง เคลมนาน ใช่รึเปล่านี้?

Comment

ของผมก็พังประกันยังเหลือแต่ผมทิ้งไปแล้วถ้าไปเคลมแล้วกว่าจะได้ซื้อใหม่ดีกว่า

Comment

ขอบคุณมากนะคะ

Comment

Working...
          X