Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ ซิ้ง กับพัดลมที่แถมมากับ cpu มันแตก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ ซิ้ง กับพัดลมที่แถมมากับ cpu มันแตก

คือผมทำร่วงนะครับ มันเลยแตกออกจากกัน เป็นชิ้นเลยอ่ะ
    แล้วถ้า CPU ของเรามีปัญหาขึ้นมา มันจะเคลมได้ไหมครับ วานท่านผู้รู้ช่วบบอกทีคร้าบ

มีขายเต็มเลย100-200 ถ้าไม่มีเคลมไม่ได้ครับ

Comment

ประกันของเจ้าใหน ( COM 7 ละซวยเลย )
      ถ้าประกันอื่น ไม่รู้นะ รอผู้มีประสบการณ์

Comment

อยากรู้เหมือนกัน

Comment

ซื้อซิงค์ตัวใหม่มาคับ แล้วถ้าตัวพัดลมเองมี void ก็ลอกดีๆมาแปะอันใหม่ แล้วเอาไปเคลมคับ

Comment

ซื้อซิงค์ใหม่ๆ สวยๆ มีวางขายกันเยอะหลายรุ่น หรือถ้าเน้นประหยัดก็ใช้ Sink ซีพียู รูปแบบเดิมทดแทนก็ได้ครับ ไม่แพงมากมาย

แล้วมันแตกยังงัยครับ สงสัยครับ ช่วยถ่ายรูปลงมาให้ดูด้วย

Comment

กำละครับ ผมเพิ่งซื้อ E7300 มา com7 ไม่มีซิ้งด้วยอ่ะ
              Last edited by gochi; 29 Dec 2008, 09:18:06.

Comment

Working...
              X