Announcement

Collapse
No announcement yet.

ส่งท้ายปีกับ Forsa 7300GT 256/128 แบบอ่อนๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ส่งท้ายปีกับ Forsa 7300GT 256/128 แบบอ่อนๆ

พอไปดูคอมให้เพื่อนมา เลยได้การ์ดจอติดตัวกลับบ้านมา

เป็น 7300GT ของยี่ห้อ Forsa เลยลอง oc สักหน่อย
    อาจจะไม่แรงดั่งใจท่านๆ ผมก็ขออภัยด้วยนะครับ

ส่วน benchmark ก็มีเพียง 2 ตัว เท่านั้น อันนี้ก็ขออภัยอีกเช่นกัน

เริ่มด้วย

3DMark05

3DMark06

สุดท้ายก็ขอให้ท่านๆทั้งหลาย มีความสุขมากๆกับปี 2552 นะครับ
    Last edited by okinava30; 30 Dec 2008, 12:57:12.

สวัสดีปีใหม่่น้องต้า
    ตัวเล็กแต่ใจแรงจิงๆ
    เดี๋ยวกำลังเซ็ตระบบอยู่ เดี๋ยวมีฝากผลงานอ่อนๆส่งท้ายปีมั้ง

Comment

เทส AquaMark3 ไห้ดูหน่อยครับ

Comment

พอดีตอนนี้ผมอยู่ร้าน

เด๋วกัลบบ้านจะรันมาให้ดูครับ

Comment

พอดีผมได้ลง 3DMark03 ไว้แต่เวลารันทีไรจะค้างทุกที ตอนเทส cpu เกมแรกเลย เซ็งๆ

ต้องขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้เอามาให้ดู

Comment

core ลากโหดจริงๆ

Comment

ใน riva core มันสุดที่ 600 แรมสุดที่ 450 แต่ core วิ่งนิ่งก็อยู่ที่ 581 นี่แหละ

Comment

จัดต่อเลยคับ

Comment

เพื่อนผมๆ ^^
                  แรงจริงๆๆๆ

Comment

cpu ท่านกินไฟโหดเนาะ อิอิ

Comment

จะปีใหม่แล้ว..

Comment

กรั๊กๆๆๆ แฮงๆ

Comment

Working...
                        X