overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 26

Thread: ยกที่3 พักให้น้ำกับ E5200

OverclockZone Member hugnoi's Avatar

Default ยกที่3 พักให้น้ำกับ E5200

ก่อนอื่นต้องสวัสดีปีใหม่ พี่น้อง ชาว OCZ ทุกๆท่านครับ
    ขอให้มีความสุขกันทั่วหน้า

วันนี้จิงๆแล้วมีโครงการจะลุยดง Dry ice อีก
    แต่เกิดเหตุไม่คลาดคิด เมื่อคืนรถเสียไม่มีรถไปเอา Dry ice
    เข้าอู่ช่าง บอกต้องมีหมื่นนึง น้ำตาเล็ด สงสัยต้องรอน้องโบตอนตรุษจีน

พลามมาเยอะ
    วันนี้เลยเอา E5200 มาอัดเล่น
    CPU ตัวนี้แปลกมาก จะว่าแรงมันก้อแรง แต่ทำไมบัสมันตันเร็วจัง
    ผมทำยังไงก้อไม่ผ่านบัส 350 แค่ขยับเป็น 351 ก้อไม่บูตแล้ว งงมากๆ
    เลยเอามันแค่นี้แหละ ไปดูกัน

ภาค processor

ภาค videocard

ได้แค่นี้จิงๆคับหมดปัญญาแระ
    ไม่รุ้ว่าบัสคนหรือ บัสcpu ที่มันตัน
    แต่คะแนน cpu ของ 3d06 น่าสนใจจิงๆ สี่พันกว่าแนะ

OverclockZone Member okinava30's Avatar
    นครราชสีมา-หัวทะเล ชมรม โคราชรักหมา แดกแมว

เห็นหลายๆกระทู็จะตันอยู๋ 350 กันเยอะเลย
    ได้ขนาดนี้ แรงไม่ใช่น้อยเลยนะครับ

ว่า pot ถ้าไม่มีแม่คะนิ้งลงสักทีขอผมยืมหน่อยสิครับ

ปีใหม่นี้ขอให้มีความสุขนะครับพี่เปิ้ล

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง - บางนา - สัตหีบ

แรงๆ

OverclockZone Member อิมพีเรียล's Avatar

Dryice !!
    Dryice !!
    Dryice !!

OverclockZone Member hugnoi's Avatar

Quote Originally Posted by okinava30 View Post
    เห็นหลายๆกระทู็จะตันอยู๋ 350 กันเยอะเลย
    ได้ขนาดนี้ แรงไม่ใช่น้อยเลยนะครับ

ว่า pot ถ้าไม่มีแม่คะนิ้งลงสักทีขอผมยืมหน่อยสิครับ

ปีใหม่นี้ขอให้มีความสุขนะครับพี่เปิ้ล
    ปีใหม่ไปเที่ยวไหนคับ

แม่คนึ้ง วิธีแก้น่าจะเป็นที่ห้องน่ะคับ
    ตอนเล่น ยก 2 ตอนเซ็ตรอบ 2
    หลังเที่ยงคืนผมปิดห้องหมด ปิดพัดลม ช่วงนั้นอากาศหนาวๆ
    ก้ออัดจนน้ำแข็งหมด ได้ถึงเช้าจนน้ำแข็งหมดคับ

Quote Originally Posted by TWK. View Post
    แรงๆ
    E84 แรงได้สะท้านใจมั้ยคับ

Quote Originally Posted by อิมพีเรียล View Post
    Dryice !!
    Dryice !!
    Dryice !!
    กับ E5200 คงไม่ไหวอ่ะคับ
    เห็นเวปเมืองนอกบอกมันมีweekที่วิ่ง บัส400 ได้ ตอนซื้อผมไม่ได้หาข้อมูลก่อนเอง

OverclockZone Member panuza's Avatar
    รามอินทรา กท2,พุทธมณทน สาย2

แอบมาแรงอีกแล้วนะคับพี่ ^^

OverclockZone Member เบบี้'s Avatar

แรงครับ รอชมภาคต่อไป

Quote Originally Posted by panuza View Post
    แอบมาแรงอีกแล้วนะคับพี่ ^^
    สวัสดีปีใหม่น้องนุ
    oc ส่งท้ายปีใหม่ซะหน่อยน๊ะคับ
    cpu+vga คู่นี้เหมาะเอาไปเล่นเกมส์แบบพอเพียงจิงๆคับ
    ผมว่าคุ้มเล่นง่าย+แรง
    แต่เจ็บใจจิงๆ เอ้าค้นหา 5G ต่อไป

Quote Originally Posted by เบบี้ View Post
    แรงครับ รอชมภาคต่อไป
    เล่นตัวไหนต่อดีคับ
    ไม่รู้ว่าซ่อมรถแล้วเงินโบนัสจะเหลือหรือป่าว
    สงสัยอีกนานกว่าจะได้เล่น บ้อง

เหอ เหอ ฝากน้องเล็ก Celeron D430 ไว้ในอ้อมใจด้วยคับของเล่นใหม่ จะเอาบัส 400 วินโดว์พังทันที อย่างงี้ต้องใช้ HDD แบบ IDE หรือป่าวคับ

ความเร็ว 1m จี้ตูด E2xxx เลยน๊ะนั้น

OverclockZone Member net1's Avatar

แรงมาก

OverclockZone Member okinava30's Avatar
    นครราชสีมา-หัวทะเล ชมรม โคราชรักหมา แดกแมว

ปีใหม่คงไม่ได้ไปไหน นอนเล่นอยู่บ้าน

พี่ไปเที่ยวไหนไหมครับ

Quote Originally Posted by okinava30 View Post
    ปีใหม่คงไม่ได้ไปไหน นอนเล่นอยู่บ้าน

พี่ไปเที่ยวไหนไหมครับ
    กลับมาบ้านคับ
    มาอยู่กับเน็ตอืด
    กับ P4 3.0G ซอคเก็ต 478
    กำลังมองๆอยู่ว่าจะทำอะไรกับมันได้มั้ง

OverclockZone Member orthadox's Avatar

นี่ไง บัส 400
    รูปปลากรอบในการเล่นครั้งนี้ครับท่าน

ภาพข้างล่างนี้เป็นผลงานในHWBOTที่อัพขึ้นมาจากคราาวก่อนครับ

ผลงาน CPUZครับท่าน
    http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=431108

ผลงาน Pi 1mครับท่าน

ผลงาน Pi 32mครับท่าน

ผลงาน PiFastครับท่าน

เสียดายcpuมากเลยขายไปแล้ว คนซื้อเอาไปโหลดบิท เซงเลย

โอ้... ผมกะเอา E5200 เป็นทางลัดไป 5G แบบนี้แหละคับเห็นมันถูกดี
    อันนี้เห็นมานานแระกะเอาอย่างมั้ง
    ขอบคุณคับท่าน ผมว่ากระทู้นี้มันขาดๆ อะไรไปอย่าง ขาดบรรยากาศ Dry ice นี่เอง

ถ้าเงินเหลือจากซ่อมรถ ผมคงได้ครื้นเครงกับ E8400 มั้งล่ะครับ

OverclockZone Member Chodose's Avatar
    ดงตระไคร้ ไร่นางรอง/ ลูกกะจ๊อกขี้เมา ชมรมโคราช รักหมา แดกแมว/

บัส 400 แม่จ้า

OverclockZone Member อิมพีเรียล's Avatar

oh rang jing jing kub

OverclockZone Member amcrew's Avatar

วีคอร์ 1จูดก้าว ว่าวๆๆๆ แหะๆ

โอวว ชิด บัส 400

OverclockZone Member zeng_ped's Avatar
    ปากเกร็ด นนทะบุเรงนอง

สุดยิด

OverclockZone Member Dark_Land's Avatar

OH MY GOD

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks