Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามวิธี การต่อแบบT-Line

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามวิธี การต่อแบบT-Line

เสร็จ แล้ว ครับบบ ไว้เด๋วจะอัพ รูปให้ดู อิอิ อุณหภมู 22 องศา เย็นได้ใจจิงๆ

ต่อแบบT-Line นี้ไม่ต้องมีแท้งใช่ไหมครับ แล้วต้องเอา อะไรมาอุดสายยางครับ

แล้วท่าต่อ T-Line เข้าCpuอย่างเดียวจะได้ไหมคับ

ใครมีรูปก็ขอหน่อยครับ เพิ่งหัดเล่น อยากรู้ ครับ

ของที่มีตอนนี้

Swiftech MCP655 Pump
    D-TEK FuZion v2 CPU Block
    Black Ice GT Stealth 240 Radiator

ผมต้องซ์ออะไรอีกคับ ท่าจะต่อแบบT-Line ท่าผิดพลาดอะไรก็ช่วยชี้แนะทีคับเพิ่งจะหัดเล่น
    เลยยังไม่กล้าเล่นอะไรมาก

ชี้แนะด้วยคับ ขอบคุนคับ!!*

ผมลองวาดแบบที่ผมจะต่อ ออกมาครับ ไม่รู้ถูกรึเปล่า ถูกปิดยังไงแนะนำทีครับ ผมจะต่อเข้าCpuอย่างเดียว เชิญชมครับ
    Last edited by kengza16; 7 Jan 2009, 21:31:16.

แย่ล่ะ ไม่มีคนมาโพสเลย สงสัยต้องไปซ์อแท้ง แล้วจ้างร้าน ประกอบซะล่ะ

Comment

ไม่บอก คริคริ เพราะกล้องไม่มี

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
        ไม่บอก คริคริ เพราะกล้องไม่มี
        เหอๆๆ แล้วขอถามหน่อย ผมต้องซ์อของรายเพิ่ม มั่งงง

แล้วท่าต่อแบบเข้าCpuอย่างเดียวได้ใช่ไหมท่านนน

ขอชมรูปท่านหน่อยจิ จาแจ่ม มั่กๆ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=331961
          ตามไปดูนะ ของเก่าไม่เวิค ตอนนี้ทำใหม่แล้วสวยกว่าเดิม อิอิ

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
            http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=331961
            ตามไปดูนะ ของเก่าไม่เวิค ตอนนี้ทำใหม่แล้วสวยกว่าเดิม อิอิ

แบบบแรก ไม่เวิก แล้วเย็นป่ะ ผม กะไม่Ocไรเลยแล้วกะเอาเข้าCpuอย่างเดียว

ชุดเก่าของท่าน นี่ไม่มีแท้งช่ายป่ะ ผมไม่ต้องซื้อฝาแต่ง แล้วต่อได้เลยป่ะท่านน

Comment

ไม่ต่อง แค่ซื้อ 3ทางตัว T ต่อได้ เลย ตัว ละ 100 บาทครับ(ขายของไปในตัว) จากคนในเวปนี้ครับขอไปหาก่อนว่ากระทู้เขาอยู่ไหนแล้วไม่รู้
              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=336928
              Last edited by pungpond999; 29 Dec 2008, 18:57:36.

Comment

ไม่ต่อง แค่ซื้อ 3ทางตัว T ต่อได้ เลย ตัว ละ 100 บาทครับ(ขายของไปในตัว) จากคนในเวปนี้ครับขอไปหาก่อนว่ากระทู้เขาอยู่ไหนแล้วไม่รู้
                http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=336928

ขอบคุนครับ พุ่งนี้ไปเอาของล่ะ

ท่าน ช่วยถ่ายรูปของท่านนมาให้ดูหน่อยไม่ได้หรอท่านนน

หรือลอง ลากๆใน Paintมาก็ได้ อ่ะคับ

ผมเอาแบบเข้า บล๊อกCpuตัวเดียวอ่ะคับ

ชี้แนะทีท่าน

Comment

ปันหาเกิด ครับ สงสัยต้องโม เคส เพราะวางหม้อน้ำ2ตอนข้างในไม่ได้ .... เซงเลย ทำไงดี ท่านเทพทั้งหลาย

Comment

เซงเลย หาที่วางหม้อน้ำไม่ได้

Comment

5555555

Comment

5555555

ว่าแต่ รูปผมวาดถูก ไหมครับท่านน

Comment

ผิด ต่อแบบงง

Comment

ผิด ต่อแบบงง
                            แล้วต่อยังไง อ่าท่าน เขียนใน Paint มาให้หน่อยสิท่าน ผมก็งง ไม่รู้จะต่อไงล่ะ

ท่าจะเพิ่มบล๊อกVgaไปอีกต้องเพิ่มตังอีกเท่าไหร่ ผม ใช้8800Gtอยู่ครับ

Comment

ช่วงนี้บอด Water coolingเงียบ จัง หรือว่าไปเที่ยวกันหมดหว่า

Comment

Working...
                              X