Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องท่านเปิด Firefox ได้เยอะสุดกี่หน้า มาลองกัน...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องท่านเปิด Firefox ได้เยอะสุดกี่หน้า มาลองกัน...

ลองเปิดดูกันนะครับว่าได้กี่หน้าถึงค้าง อิอิ

เดี๋ยวผมจะมารายงานของผม

http://www.monavista.com/webboard/sh...ad.php?t=14015

Comment

ได้แค่นี้แหละครับที่เซฟไว้ กดไปอีกประมาณ 20 หน้าก็ค้างเลย เหอะๆ เดิมๆไม่ได้แก้แพทอะไร^^

Comment

Windows XP SP3

Comment

Ctrl+N สรุปว่า 600 กว่าค้างครับ
          เเรม 3 GB

Comment

ของท่าน tsctao ใกล้เคียงผมเลย

ของท่าน bunyawat ล่อซะ 6 ร้อยเลย

Comment

ที่จริงทำได้เยอะกว่านี้แต่ว่าโดนไวรัสกิน คอมเลยเปิดๆปิด explorer.exe พอเปิด หมาย่างเยอะๆ explorer ก็ไม่เปิด taskbar ก็เลยไม่มี ก็เลยไม่รู้จำนวน

Comment

ผมได้เกิน 1000 นะ ขีเกียจทำต่อ
                Last edited by tanagritm; 11 Aug 2009, 14:01:08.

Comment

Originally posted by tsctao View Post
                  ที่จริงทำได้เยอะกว่านี้แต่ว่าโดนไวรัสกิน คอมเลยเปิดๆปิด explorer.exe พอเปิด หมาย่างเยอะๆ explorer ก็ไม่เปิด taskbar ก็เลยไม่มี ก็เลยไม่รู้จำนวน
                  อ๋อครับ^^

Originally posted by tanagritm View Post
                  ผมได้เกิน 1000 นะ ขีเกียจทำต่อ
                  กดกันมือหงิก อิอิ ยังไม่ค้างใช่ปะครับ

Comment

ไม่หงิกนะครับผมกดค้างเลย

ลองสิ -*-

Comment

IE ได้ 70 กว่าก็น็อค เฮ่อๆ

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
                        ไม่หงิกนะครับผมกดค้างเลย

ลองสิ -*-
                        อ๋อผมกดตรง ควิกลั้นอะ อิอิ

Originally posted by tanagritm View Post
                        IE ได้ 70 กว่าก็น็อค เฮ่อๆ
                        อืมยังมิได้ลอง น่าลองเหมือนกันนะ อิอิูู^^

Comment

ผมลองใหม่แล้วได้ 1106 แต่พอจะเปิดโปรแกรม paint เครื่องก็ค้าง เลยเอารูปมาโชว์ไม่ได้

ปล.วิธีเปิดให้ได้เยอะๆ ตอนแรกกด Ctrl+New ค้างไปก่อนพอซัก 200-300 ก็ค่อยๆกด พอตัวเลขมันไม่ขึ้นก็หยุดก่อน พอตัวเลขแล้วค่อยกดต่อ (ผมทำอย่างงี้ได้เป็น 1000 อย่างที่บอก)(อยู่ที่ ram กับ pf ด้่วย)
                          Last edited by tsctao; 29 Dec 2008, 19:55:06.

Comment

ได้แค่นี้เองงั้บ กดต่อเครื่องเริ่มอืดแล้ว ขี้เกียจรี

vista ultimate 64bitครับ

สเปกห่วยๆตามลายเซ็นเลย

Comment

ทดลอง IE แล้ว ผมได้ 46 มันก็ไม่เปิดให้แล้ว

Comment

Working...
                              X