Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ x-fi music เปิด24bit crystalizerดีไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ x-fi music เปิด24bit crystalizerดีไหมคับ

ใช้ x-fi music เปิด24bit crystalizerดีไหมคับ
    ช่วยแนะนำหน่อยคับ

ไม่เข้าใจคำถามครับ

ดีกว่าไม่เปิดหรือป่าว ใช่มั้ยครับ?

function นี้เป็นสิ่งที่ดีครับ

sigpic

Comment

แล้วแต่ว่าชอบแบบไหนบอกไม่ได้จริงๆ เหมือนรถ คนนี้คนนี้ว่าสวย อีกคนยี้

Comment

ส่วนใหญ่ฟังกับ mp3 แย่ๆ เปิดไว้จะดูดีกว่าครับ
        แต่ถ้า file เพลงมาดีแล้ว
        เปิดนี่แทบอวกครับ

Comment

Originally posted by potato View Post
          ช่วยแนะนำหน่อยคับ
          ดีถ้าใช่ ไม่ดีถ้า่ไม่ใช่ มันต้องดูว่า เหมาะสมแค่ไหน กับ เพลง หนัง และ ลำโพงที่ใช้
          หนังบางเรื่อง ผมก็ใช้ บางเรื่องก็ไม่ใช้ ยิ่งฟังเพลงอันนี้ไม่ใช้เลย(ใช้ไม่ได้เพราะเปิด bit-match)
          ส่วนเกม ใช้ตลอด
          อันไหน มันใช่ หรือ ไม่ใช่ คุณต้องตัดสินเองครับ
          ใช้แล้วฟังแล้วดี ชอบมากขึ้นก็เปิด ไม่ชอบก็ไม่เปิด

จริงๆแล้ว ต้องใช้หูตัวเองตัดสินครับ ของแบบนี้ถามคนอื่นก็ได้คำตอบไม่เหมือนกัน

Comment

ขอบคุณคำตอบทุกท่านคับ ^ ^

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
              ส่วนใหญ่ฟังกับ mp3 แย่ๆ เปิดไว้จะดูดีกว่าครับ
              แต่ถ้า file เพลงมาดีแล้ว
              เปิดนี่แทบอวกครับ
              ตามนี้

Comment

ตอนโกรธใครมา ก็เปิดค่ะ แต่ถ้าฟังเพลงนุ่มๆอารมรณืดีๆก็ปิดซะ เปิดๆปิดๆบ่อยๆ มันไม่พังหรอก

Comment

ลองฟังดูครับ ถูกใจแบบไหนก็เอาแบบนั้นดีกว่านะ ^^

Comment

ต้องลองฟังเองแหละครับ แต่ส่วนใหญ่ในบอร์ดนี้เขาจะไม่ค่อยเปิดกันครับ(คิดไปเองเปล่าไม่รู้นะครับแต่ผมไม่เปิดครับ)

Comment

ไม่เปิดดีกว่ามั้ง

Comment

อย่าเปิดเลย มันปรุงแต่งซะจนขาดรสชาด

Comment

Working...
                        X