Announcement

Collapse
No announcement yet.

brother in arm Hell highway สเปคนี้เล่นได้ป่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• brother in arm Hell highway สเปคนี้เล่นได้ป่ะครับ

เช็คจากเวป ซิสเท็มรีไควร์เเล็บ เเต่ความเร็วCPU มันไม่ผ่านครับ ผมใช้ Intel Core 2 Duo 2.53 Ghz ตกลงเล่นได้ป่าว

E7200 ใช่ ปาว
    สบายๆ

Comment

เยสครับ E7200

Comment

ผม E4500 2.2Ghz ปรับสุดหมดยังลื่นเลย - -

อย่าเอาไปเทียบกะพวก EA เห็นภาพสวยๆแบบนี้ ไม่กินสเปคเลย

Comment

pentium d ยังเล่นได้เลยครับ

Comment

ไม่กินสะเป็ค ใช้ XP 2500 + จบไปแล้ว
            เกมไม่เข้มข้นไม่บู๊เท่าไหร่ ภารกิจกระจอกไปหน่อยผ่านง่าย
            ดู ๆแล้วจะเน้นไปทางหนังซะมากกว่า

Comment

Working...
            X