Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้ที่เชียงใหม่มีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้ที่เชียงใหม่มีไหมครับ

CPU:Q6600
    VGA:HIS 4850 IceQ Turbo
    Mainboard:Gigabytep45 UD3R
    CPU Cooler:cooler master v8
    Powersupply: Icute 650w titanuim

ลองไปตั้งกระทู้ที่เวป www.pc-cm.com ครับ เวปนี้ของคนเชียงใหม่

Comment

Originally posted by tongtoy View Post
      CPU:Q6600
      VGA:HIS 4850 IceQ Turbo
      Mainboard:Gigabytep45 UD3R
      CPU Cooler:cooler master v8
      Powersupply: Icute 650w titanuim

มีทุกตัวนะงับ ลองเดินๆหาดูแถว พันทิพ คอมพาซ่า
      ยกเว้น Q6600 หายากถึงยากมากๆงับ

Comment

อ้าว q6600 หายากแล้วเหรอ ดีที่เรารีบสอย

Comment

ที่เชียงใหม่หาcooler master v8ได้เหรอครับ
          ผมหามาทั่วเมืองแล้วไม่เจอเลยแค่ซิงค์รุ่นๆกลางๆก็แทบมะเจอละ -*-

Comment

กำ พันทิพย์ไม่มีนะ มีแต่โน๊ตบุ๊ค

Comment

ทำงัยดีอะอยากได้สเปคแบบนี้ เซง...หาไม่ได้แน่ๆ

Comment

กำ อิมพิเรียลเป็นคนเชียงใหม่หรอ คนในรูปชื่ออะไร ร.ร. อายุเท่าไหร่ เป็นแฟนกานป่าว

Comment

Q6600 เจอร้าน J I B ที่ CM คับ

Comment

J I B อยู่แถวไหนอะไม่เคยไป

Comment

CM ไม่ได้ไปนานแถวๆนอกเมืองใช่ป่ะ

Comment

Working...
                      X