Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีข่าวบอก ไม่รู้ทราบกันยัง "ไอที ประตูน้ำ"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีข่าวบอก ไม่รู้ทราบกันยัง "ไอที ประตูน้ำ"

http://www.itpratunam.com/

จาไปรอดป่าวหว่า

เอาใจช่วยย อิอิ

สู้ๆนะคับ หุหุ แต่ห้องแคบมากๆสำหรับร้านคอม สงสัยคงต่อเติมกันอีกเยอะ

Comment

แหม๋ จะมาสู้พันธิปได้ไหมเนี่ย

Comment

เดาสภาพออกเลยว่าจะเป็นอย่างไร

Comment

ของเก่าเป็นประตุน้ำเซนเตอใช่ปะ

Comment

จะแข่งกะ 1000ทิพ หละซิ แต่ผมว่าเข้าไปยากแน่เลยรถวิ่งเข้าได้ทางเดียว อีกด้านต้องมากลับรถใต้สะพานดูแล้วลำบาก แต่เดินไปก็โอเคนะ อิอิ จะรอดูผลงานเค้าแล้วกัน

Comment

ดีครับ ถ้าค่าเช่าที่ถูก ราคาสินค้าอาจจะต่ำกว่าพันทิพย์ก็ได้ครับ

Comment

IT เปิดที่ไหน ที่นั่นฟื้นคืนชีพ

เมื่อก่อนตอนผมเด็กๆPANTIPก็เป็นบบนี้ครับ ขายแต่เสื้อผ้าไม่มีคนแต่พอมาเปิดเป็นITคนตรึม

Comment

ถ้า ร้านใหญ่ๆ ย้ายจากพันทิพไป เพราะ ค่าเช่า ถูก ก็ไม่แน่เนอะ จากพันทิพ มา ประตูน้ำเซนเตอร์ไม่ไกลมากด้วย

Comment

ข้อมูลในเว็บยังไม่มีไรเลย

เพิ่งเปิดหรอคับ

Comment

เพิ่งรู้นะเนี่ย พักนี้ไม่ค่อยได้ไปแถวนั้นเลย น่าลองไปเดินดูซักหน่อย

Comment

Working...
                      X