Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเรื่องเซฟ GTA IV ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเรื่องเซฟ GTA IV ครับ

ผมเพิ่ง Format เครื่องใหม่ครับ
    ก็เลยทำการ copy เซฟของเกมส์เอาไว้ก่อน 2 จุดดังนี้ครับ

C:\Users\Thanisorn\AppData\Local\Rockstar Games\GTA IV\savegames
    C:\Users\Thanisorn\AppData\Local\Microsoft\XLive

แต่ว่ามันไม่ยักกะเล่นต่อจากเดิมเลยครับ (มันเริ่มเล่นใหม่เลย)
    รบกวนผู้รู้ช่วยด้วยครับ

ผมว่ามันเกี่ยวข้องในส่วนของ sign-in กับ Profile เดิมด้วยครับ
    เพราะว่าพอจัดการเก็บเซฟเข้าที่แล้ว พอจะเล่นปุ๊บมันให้ผม Create New Profile ครับ ก็เลนเริ่มเล่นใหม่โดยปริยาย
    ทำยังไงถึงจะนำเอา Profile เก่ามาเล่นได้ครับ?

เพราะว่าพอตอนจะ Sign-in with existing Profile ปุ๊บ มันก็ให้ผมใส่ CD-Key อีกแล้วครับท่าน

Comment

ไม่ต้องแล้วครับ.. ผมเริ่มเล่นใหม่แล้วครับ
      อัดตั้งแต่ 6 โมงเย็น จนถึงตีสาม ได้มา 25% ครับ

Comment

กำกำกำ

Comment

Working...
        X