Announcement

Collapse
No announcement yet.

3870 อีกแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3870 อีกแล้ว

3870 อีกแล้ว ใช้ตัวในลายเช็น
    อุณภูมิปกติ 41-45
    หลังเล่นเกมส์สัก 2 ชม เดสสเปส เปิดสุด ไม่เกิน 55 อย่างนี้พอดีๆๆมั้ยครับ

ไม่คล๊อกนะครับ
    Last edited by Viper 1964; 30 Dec 2008, 01:02:00.

ปกติคับ เย็นแล้วๆ

Comment

Originally posted by merlix View Post
      ปกติคับ เย็นแล้วๆ
      ครับท่าน ผมนึกว่าโปรแกรมมันเสีย เพราะมันต่างกันแค่ไม่กี่ องศาเองครับ

Comment

งง จะขายยังครับ 555 รอจน เหลือ 2800 ก็ได้นะอิอิ

Comment

Originally posted by adtong View Post
          งง จะขายยังครับ 555 รอจน เหลือ 2800 ก็ได้นะอิอิ
          ยังเลยครับ นี่เพื่อนมันก็ให้ผมมาถาม ว่า มันร้อนมั้ย เราก็ไม่รู้ คริคริ

จะรู้ได้ไงฟระ มานเอาไปตั้งแต่วันที่ 2 ที่เราซื้อมา

Comment

ไม่ร้อนแล้วครับ

Comment

ของท่านเย็นแล้วครับ ของผม 7300 GT เปิด มา 49 แล้ว - -

Comment

ลองหลายๆเกม ก็ไม่เกิน 57 ร้อนม่ะ ตัวใต้ลายเซ็น
                Last edited by gamesdeath; 30 Dec 2008, 13:26:02.

Comment

3870 มันไม่ร้อนอยู่แล้วครับ Fulload ผมยัง 55 เองลากไปแล้วด้วย

Comment

มีแต่เย็นๆ เรย แต่ของผม idle 39-40 full load 75

ปรับ core เป็น 864/927 ไม่รู้ปกติมั้ยเนี้ย

Comment

Working...
                    X