Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 35,000 เล่น i7 ไหวมั๊ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากได้ไว้เผื่ออนาคตอ่ะครับ เล่นยาวๆ เพราะเครื่องที่บ้านตอนนี้เน่ามาก ใช้มา 6ปีไม่เคยปิด

ทนทานจิงๆ ปิดบ้างตอนไฟดับ power ไหม้ไป 2ตัว ถึงเวลาอันสมควรแล้ว ^^

Comment

รอ i7 หรือ Phenom II ดีงับ

Comment

Originally posted by nunyoufo View Post
        ผมรอ Phenom II

Comment

ไปซื้อมาแล้วครับแต่ไม่ได้ซักชิ้น ของหมด ร้านปิด เงียบเลย เสียค่าน้ำมันฟรี - -

Comment

ช่ายๆ เงียบเหงามากช่วงนี้

Comment

Originally posted by Zodiacal View Post
              ไปซื้อมาแล้วครับแต่ไม่ได้ซักชิ้น ของหมด ร้านปิด เงียบเลย เสียค่าน้ำมันฟรี - -
              555 ไปตอนไม่มีคนน่าตื่นเต้นดีนะผมว่า โดยเฉพาะหลังเที่ยงคืน

Comment

Originally posted by nunyoufo View Post
                อันไหนดีกว่ากัน และราคาต่างกันมากไหมครับ

Comment

Originally posted by rarim View Post
                  อันไหนดีกว่ากัน และราคาต่างกันมากไหมครับ
                  i7 น่าจะดีกว่าดูจากท่าทีแล้ว

แต่ MB ของ Phenom II ถูกกว่าเยอะแยะมากมายครับ
                  แล้วก็ไม่บังคับ DDR3 Tri-channel ด้วย

Comment

Working...
                  X