Announcement

Collapse
No announcement yet.

เราจะรู้ได้ไงว่าเป็น C0 E0

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เราจะรู้ได้ไงว่าเป็น C0 E0

เราจะรู้ได้ไงว่าเป็น C0 E0

ดูตรงไหนครับ ขอบคุณครับ

ถ้าเป็นE8400ดูได้ที่สเป๊กข้างกล่องครับ ถ้าเขียนไว้ว่าSLAPL จะเป็นC0 แต่ถ้าเขียนไว้ว่าSLB9J จะเป็นE0
    เค้าจะเขียนไว้ข้างกล่องครับ
    Attached Files

Comment

แบบพี่ข้างบนเลยครับ

Comment

C0 ใช้อยู่
        กินไฟเยอะ ลากได้ไม่ค่อยไกลเลย

Comment

C0 ใช้อยู่
          กินไฟเยอะ ลากได้ไม่ค่อยไกลเลย
          ท่านมีหลายเครื่องจังนะขอรับ

Comment

Originally posted by Sabretooth View Post
            ท่านมีหลายเครื่องจังนะขอรับ
            มีเครื่องเดียว แต่เปลี่ยน CPU แทบทุกอาทิตย์อาทิตย์ครับ ^^"
            E6600 > E2140 > E7200 > E1200 > E8400 < (ล่าสุด)

Comment

Working...
            X