Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเข้า 0 benQ เกิน 2 รอบเข้ามาคุยกันจ้าาาา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเข้า 0 benQ เกิน 2 รอบเข้ามาคุยกันจ้าาาา

ของผมมี s41 รุ่นแรก ๆ มันเพิ่งมาเสียเมื่อ 4-5 เดือนที่แล้ว เข้าไปเคลม 4 รอบละคับ
    ไปจนจำหน้าพี่คนรับเครื่องได้ละ
    ใครเป็นแบบผม ขอเสียงด้วยคับ (หาเพื่อนหน่อย)

อาการก็เดิม ๆ จอเป็นเส้น เฮ้อออออออออ

แล้วใครทราบบ้างมั้ยคับว่าทาง Nvidia จะเปลี่ยน chip การ์ดจอป่าว
    ถ้าไม่เปลี่ยนแต่หาทางอื่นมาช่วยแทน ผมว่าขายทิ้งดีกว่ารุ่นนีิ้้้ ใช้ไปก็รอแต่จะเจ๊งซะป่าว ๆ

หรือใครเห็นว่าไงคับ ???

ระบุ รุ่นหน่อยได้ไหมครับว่าเป็นรุ่นอะไร อะ

ของผม s41-310 เข้า2รอบ

ตอนนี้ขายไปละ

Comment

Originally posted by G_Seed View Post
      ระบุ รุ่นหน่อยได้ไหมครับว่าเป็นรุ่นอะไร อะ

s41 เข้ามา1เหมือนกัน Hdd เสีย เพราะแฟนโมโหผมจับโยนใส่ HDD พังเลย

Comment

ส่งมา3รอบและ บอร์ดเสีย2รอบ พัดลมไหม้1รอบ

Comment

3 รอบ พอดีอยู่ไกล้ 0 รู้จักกันกับพนักงาน ecs เลยเอาไปให้เค้าปัดฝุ่นให้ แต่มันก็ไม่เคยมีปัญหา
          เราใช้ s41-310 (ใช้มานานพอดู)

Comment

แวะมาดู ยังไม่เคยเข้าครับพี่น้อง และก้อไม่อยากเข้าด้วย อิอิอิอิอิ

Comment

^
              ^
              ^

ท่านใช้ Acer มะช่ายเรอคร้าบ อิอิ

Comment

Originally posted by G_Seed View Post

s41-310 เหมือนกันอ่ะ อยากขายเหมือนกันคับ ว่าแต่ขายไปเท่าไหร่หรอคับ

Comment

เข้ามาดู

Comment

11เดือน อีก2ทิต1ปี เข้าไปรอบเดวแค่เปลี่ยน dvd รอบ2ยังไม่รุจิตอนไหน^^

Comment

คนไม่ค่อยเยอะเลยแหะ
                      หรือว่าเราจะซวย จ๊ากกกกกกกกกก

Comment

ผมก็เคยเข้ามาเเล้ว 3รอบฮ่ะ

1 คีย์บอร์ด ส เสือเสีย (กดแรงไปหน่อยงุงิ)
                        2การ์ดจอเสีย (เปลี่ยนบอร์ด) อาทิตย์เดียวได้
                        3 การ์ดจอเีสียอีกหละ ....เืดือนหนึ่งกว่าจะได้

ไม่ซีเรียสเพราะว่ามันเสียตอนปิดเทอมพอดีไช้พีซีแทนไปก่อน
                        คิดว่ามันจะเสียอีกอยู่นะเนี่ย
                        การ์ดจอความร้อน 60องศา+ ตลอดเลย

มีโปรแกรมแนะนำบ้างนะคับ

Comment

Originally posted by ssru0021 View Post
                          ผมก็เคยเข้ามาเเล้ว 3รอบฮ่ะ

1 คีย์บอร์ด ส เสือเสีย (กดแรงไปหน่อยงุงิ)
                          2การ์ดจอเสีย (เปลี่ยนบอร์ด) อาทิตย์เดียวได้
                          3 การ์ดจอเีสียอีกหละ ....เืดือนหนึ่งกว่าจะได้

ไม่ซีเรียสเพราะว่ามันเสียตอนปิดเทอมพอดีไช้พีซีแทนไปก่อน
                          คิดว่ามันจะเสียอีกอยู่นะเนี่ย
                          การ์ดจอความร้อน 60องศา+ ตลอดเลย

มีโปรแกรมแนะนำบ้างนะคับ
                          ลองไม่ชาร์ตแบตเล่นเกมส์ ดูง่ะ
                          เราเสียเพราะไม่ชาร์ตแบตอ่ะ สงสัยน่ะ เพราะเป็นหลังจากนั้นตลอด
                          ( แต่เค้าทำมาให้ mobile มันต้องเล่นได้ดิ )

Comment

1ปี3เดือนเคยไปเคลมdvd 2ชมเสร็จ

Comment

Working...
                            X