Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเอา Gf9600gt ไส่ M/B ตระกูล P5Q .. . ได้ป่าวครับผมไม่แน่ใจ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเอา Gf9600gt ไส่ M/B ตระกูล P5Q .. . ได้ป่าวครับผมไม่แน่ใจ

หรือมันจะเน้นไปทาง ATI ป่าวครับ สงสัย ๆ

ได้จิ แต่ต้อง พวก PCI - Ex น่ะจร้า

เพราะ ว่า M|B P5Q มัน เปน Slot PCI-Ex

Comment

ได้แต่มันรองรับCrossfire ของATI nVidiaก้อใส่ได้แต่SLIไม้ได้ครับ

Comment

ทำไมจะใส่ไม่ได้ครับ

Comment

ผมก็ได้ยินมามันซัพกับ ATI เลยลองมาถามดูครับ

Comment

Originally posted by hanasakiza View Post
            ผมก็ได้ยินมามันซัพกับ ATI เลยลองมาถามดูครับ
            ไม่เป็นความจริง

Comment

ถามอีกหน่อยครับ ASUS P5Q รองรับ cpu FSB: 1600/1333/1066/800MHz

ผมเห็น สุดๆของ Q9xxx หรือ E8xxx มันก็ 1333 แล้ว 1600 เอาไว้ทำไมหรอครับ สงสัยอะครับหาความรู้ อิอิ

Comment

Originally posted by hanasakiza View Post
                ถามอีกหน่อยครับ ASUS P5Q รองรับ cpu FSB: 1600/1333/1066/800MHz

ผมเห็น สุดๆของ Q9xxx หรือ E8xxx มันก็ 1333 แล้ว 1600 เอาไว้ทำไมหรอครับ สงสัยอะครับหาความรู้ อิอิ
                Core 2 Extreme QX9770 3.2 GHz / fps 1600 / L2 12MB / 45 nm.

Comment

อ่าว เหอๆ มีด้วย-*- สงสัย QX9770 คงเร็วน่าดูเชียว

Comment

Working...
                  X