Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคา HIS Radeon HD3870 IceQ3 Turbo

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคา HIS Radeon HD3870 IceQ3 Turbo

ตอนนี้ราคาของเจ้า HIS VGA 3870 Turbo/HDMI/512M ATI Radeon 3870 HDMI 512 MB (256 Bit) GDDR4

อยู่ที่เท่าไรครับ และ สามารถซื้อได้จากที่ไหนบ้าง( ยังพอจะหาได้ไหมใน กทม. )

http://www.overclockzone.com/terabyt...870/index.html

เจ้าตัวนี้ใน link นั้นละครับ

แล้วถ้าเทียบกับเจ้า

ASUS EAH3870/G/HTDI/512M Radeon HD 3870

อันไหนดูคุ้มค่ากว่ากันครับ

ปล.ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบ และ คำแนะนำครับ

his คุ้มกว่าครับ ซิงเทพ อิอิ

Comment

his คุเทกว่าน่ะ แต่หายากล่ะ ส่วน Asus 3870 ที่ Goalcom ผมจะสอยเหมื่อนกัน

Comment

ใช้ ASUS EAH3870/G/HTDI/512M แรง

เย็นพอประมานงับ ถูกใจผม

ส่วนเจ้า HIS VGA 3870 Turbo/HDMI/DDR 4 512M ไปเจอที่พันธ์ทิพย์ร้านหนึ่ง 5XXX บาทเลย แรงเกินราคา
        Last edited by gamesdeath; 30 Dec 2008, 10:37:00.

Comment

พันธ์ทิพย์ชั้น 4 โลด
          ร้านอะไรจำชื่อไม่ได้
          ส่วนใหญ่จะขายค่ายของ ATI
          ผมก็ไปสอยเจ้า His 3850 มาร้านนั้นแหละ

Comment

Originally posted by CokinoZero View Post
            พันธ์ทิพย์ชั้น 4 โลด
            ร้านอะไรจำชื่อไม่ได้
            ส่วนใหญ่จะขายค่ายของ ATI
            ผมก็ไปสอยเจ้า His 3850 มาร้านนั้นแหละ
            เท่าไร !

Comment

Originally posted by gamesdeath View Post
              ใช้ ASUS EAH3870/G/HTDI/512M แรง

เย็นพอประมานงับ ถูกใจผม

ส่วนเจ้า HIS VGA 3870 Turbo/HDMI/DDR 4 512M ไปเจอที่พันธ์ทิพย์ร้านหนึ่ง 5XXX บาทเลย แรงเกินราคา
              ใช่ร้าน Cyber ไหมครับ ไปถามมาเหมือนกัน ยังแพงอยู่เรยอ่ะ

Comment

Working...
              X