Announcement

Collapse
No announcement yet.

x3100 กับ Cabal

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x3100 กับ Cabal

คือผมใช้โน๊ตบุ๊คเล่น เกมส์นะครับ มันเป็น ออนบอร์ดตัวนี้ นะครับ เล่นเกมส์อื่นก็ไม่มีปัญหาอะไรแต่พอเล่นเกมส์นี้มันกลับขึ้นจอฟ้าอ่ะครับ เป็นเพราะอะไรครับ การ์ดรับไม่ไหวเหรอครับ ผมเปิดเล่นได้แค่ 1 ชั่วโมงในครั้งแรกแล้วมันก็จะจอฟ้า เกิดอาการค้างบ้าง ภาพเป็นปื้นบ้างแล้วก็ดับไปขึ้นจอฟ้าแล้วรีสตาร์ทให้ใหม่ พอเล่นไปมันก็จะป็นอีกอ่ะครับ และระยะเวลาเป็นก็จะสั้นลงด้วย จนเหลือแค่ 10 นาที่ก็สตาร์ทใหม่ครับ พอจะมีวิธีแก้ไหมครับ ว่ามันเป็นเพราะอะไร ที่ไม่ใช่ซื้อใหม่หรือเลิกเล่นเกมส์หน่ะครับ
    แต่เสป็คเครื่องผมต่ำนะ celeron 540 แรม 2gb การ์ดออน อ่ะครับ เล่นหวงอี้ยังไม่เป็นไรเลย Need ภาคแรกๆก็ไม่มีสะดุด เพิ่งมาเป็นกับเกมส์นี้เองอ่ะครับ อยากเล่นอ่ะครับ

รบกวนถามท่านที่รูทีนะครับ
Working...
X