Announcement

Collapse
No announcement yet.

TAGAN TG500-TG600 w. U37

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 00210604 View Post
    สาย ถอดไม่ได้นะ
    รับทราบครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

Originally posted by natapolnd View Post
    ผมซื้อมาใฃ้อยู่ครับ 2150 Tagan u37 600Wat ครับ ถอดสายไม่ได้ แจ่มดีหุๆ
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

Comment

มันเคยดังจี่ๆ แบบอยู่ๆก็ดังขึ้นมาเฉย
      คอมก็ไม่ได้เปิด ตอนแรกนึกว่าต้องไปเครมซะแล้ว
      เดินไป ปิดสวิตข้างหลัง แล้วเปิดไหม่ คาวนี้หาย แล้วก็ไม่ดังอีกเลย
      แต่สงสัยว่าจิงๆแล้วไอเสียงจี่ๆ นี่เกิดจากอะไรกัลแน่

Comment

Originally posted by 00210604 View Post
        มันเคยดังจี่ๆ แบบอยู่ๆก็ดังขึ้นมาเฉย
        คอมก็ไม่ได้เปิด ตอนแรกนึกว่าต้องไปเครมซะแล้ว
        เดินไป ปิดสวิตข้างหลัง แล้วเปิดไหม่ คาวนี้หาย แล้วก็ไม่ดังอีกเลย
        แต่สงสัยว่าจิงๆแล้วไอเสียงจี่ๆ นี่เกิดจากอะไรกัลแน่
        ไม่รู้เหมือนกันครับ ว่าเป็นที่อะไร บางคนก็เป็น บางคนก็ไม่เป็น

ของ iCute ก็มีบ้างบางคน

Comment

หายุสักตัว

Comment

Working...
          X