Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีจอ 24'' แบบ 16:9 เข้าไทยมาบ้างหรือยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีจอ 24'' แบบ 16:9 เข้าไทยมาบ้างหรือยังครับ

ไม่เคยเจอเลย เจอแต่ 22''

แล้ว BenQ E2400HD จะมีโอกาศเข้าไทยมั้ยครับ

จะเอามาดูหนังหน่อย อิอิ ชอบจอใหญ่ๆ

ขอบคุณมากครับ

ดันๆ

Comment

มี Acer 24" 16:9 มีลำโพงเกาะใต้จอเหมือน Dell ด้วย

Comment

ขอบคุณครับ

มีอีกมั้ย อิอิ

Comment

มีครับรุ่น DELL s2409w ลองศึกษาดูนะครับ

โครงการดีๆไม่มากแพงด้วย

กะจะซื้อรุ่นนี้เหมือนกันครับแต่อาจจะรอหลังปีใหม่ให้เงินคงที่ก่อนหรือหลังปีใหม่เงินอาจจะไม่คงที่ก็ได้

^^

Comment

Originally posted by tuituii View Post
            มีครับรุ่น DELL s2409w ลองศึกษาดูนะครับ

โครงการดีๆไม่มากแพงด้วย

กะจะซื้อรุ่นนี้เหมือนกันครับแต่อาจจะรอหลังปีใหม่ให้เงินคงที่ก่อนหรือหลังปีใหม่เงินอาจจะไม่คงที่ก็ได้

^^
            กี่ตังอ่าครับ

ใน ocz มีคนขายมั้ย

หากระทู้ไม่เจอแฮะของรุ่นนี้ เจอแต่รุ่นอื่น

Comment

นี่เลยครับ
              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=277327

Comment

BenQ เข้าแล้วนิคับ เข้าพร้อม E2200HD นะถ้าจำไม่ผิด

Comment

เ้ห็นแต่ T2200HD อะครับ

รุ่น E ไม่เห็นเลย ร้านไหนมีหรอครับ 24 นิ้วนะ

Comment

ดัน อึ๊บๆ

Comment

Working...
                    X