Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดชุดเล่นเกมให้หน่อยครับ งบ 30,000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดชุดเล่นเกมให้หน่อยครับ งบ 30,000

ช่วงนี้เริ่มมีไฟครับ เลยคิดว่าจะลองประกอบคอมด้วยมือตัวเองสักครั้งในชีวิต

รบกวนท่านๆ ในนี้จัดชุดให้หน่อยนะครับ เน้นเล่นเกมครับ แต่อยากได้ชุดที่อัพเกรดได้ยาวๆ เผื่ออนาคตด้วย สิ่งที่จะเก็บไว้จากเครื่องเก่ามี 3 อย่างดังนี้ครับ

Sound Creative Sound Blaster Audigy 2 ZS
    Speaker Creative Inspire 6.1 6700
    PSU Enermax EG465P-VD 460 WATT

ที่เหลือขอภายในงบ 30,000 ไม่รวมจอนะครับ ไม่เกี่ยงยี่ห้อครับ ขอบคุณครับ

E8500-8600 3870x2 บอตเลือกเอาแรมเลือกเอาฮาตเลือกเอา แหล่มแล้วหุหุแรงทะลุโลก

Comment

Working...
    X