Announcement

Collapse
No announcement yet.

งงเรื่อง Heatsink + พัดลม stock ของ AMD X2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งงเรื่อง Heatsink + พัดลม stock ของ AMD X2

สงสัยครับว่ามีการตามล่าหาซื้อพัดลม stock ตัวที่แถมมากับกล่อง CPU ของ Athlon XP 6000+ (เปนต้น) คือ ถ้าซื้อกล่องมันก็น่าจะแถมอยู่แล้วไม่ใช่หรือครับ แต่สงสัยว่าทำไมถึงมีคนมาถามหาซื้อ - ขายกันเยอะจัง มีอะไรพิเศษเป็นเงื่อนงำเบื้องลึกเบื้องหลังหรือเปล่าครับ? ราคาขายก็ตั้ง 500 - 900 !!
    Last edited by erip; 30 Dec 2008, 14:55:37.

เท่กว่าปกตินิดครับ แค่นั้นแหละครับ

Comment

stock am2

6000+ มันมีท่อด้วยครับ

Comment

ตามนั้น

Comment

แค่เนีย

ส่วนตัว หาการ อะไร มันเหนื่อย จิงๆ หาเมีย ง่ายกว่า นะ -*-

Comment

สวย กว่า เยอะ

Comment

มันเป็นความสุขทางใจครับท่าน

Comment

ชอบครับ ที่เอา6000+ก็เพราะซิ้งค์

Comment

แล้วแต่ความชอบ

Comment

Working...
                  X